อำลาพี่น้องทุกท่านครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nismomonster, 19 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ผมโอ๊ตอีโว8mr มาอำลาพี่น้องทุกท่านครับ:cry::cry:ด้วยความจำเป็น รถผมได้เปลี่ยนมือไปอยู่กับเจ้าของใหม่แล้ว ที่ผ่านมาผมได้รับความอบอุ่นจากคลับนี้เสมอ และผมจะไม่ลืมพี่น้องทุกท่านที่ให้ความรู้และประสบการณ์ตลอดระยะเวลาที่เราอยูด้วยกันแน่นอนครับ เจอกันทักทายกันได้เสมอครับถ้ามีโอกาสผมกลับมาแน่นอนครับ ;););)

2. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เรายังเป็นพี่น้องกันเสมอ ครับ โอ๊ค ไม่ว่าจะใช้รถอะไร

ประธานโอ๋พูดบ่อยๆว่า คลับเราคบกันที่ "คน" มากกว่า "รถ"

มิตติ้งคราวหน้า ก็มาเจอะเจอกันได้ ครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ถ้าได้หมายเลขสมาชิกเป็นสมาชิกถาวรแล้ว รถอะไรมิใช่ปัญหาเลยน้องรัก
    ยังงัยชมรมเราก็ยังถือว่าเป็นสมาชิกอยู่เหมือนเดิมครับ
    มาแจมกันได้ตลอด Track Day ก็ยังมาได้อยู่ เอารถอะไรมาก็ได้ เพราะถือว่าเราเข้าใจกฎกติกาของการขับแบบขับสี่แล้ว
    เรายอมรับในเรื่องความปลอดภัยให้ได้ครับ

4. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    เดี๋ยวคิดถึงอีโวก็หาลำใหม่ อีกไม่นาน :eek:

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ยังไงก็เป็นเพื่อนกันเหมือนเดิมเสี่ย

6. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    น่าเสียดายจัง ท่านนี้แหละครับ ที่ทำให้ผมสนใจอีโวเคยคุยกันทาง msn นานแล้วไม่รู้จำได้ไหม :)

7. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ไม่ต้องอำลาครับน้อง ชมรมนี้เข้าแล้ว ออกไม่ได้

8. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ใช้รถอะไรก็ไปด้วยกันได้ครับ วันไหนว่างก็แวะมามิตติ้งกันนะครับ

9. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    รถคันถัดไป ก็ขับ 4 แต่ประตูน้อยหรือปล่าวเสี่ยโอ๊ต 555

10. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ครับผม:eek:

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:25:56 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:24:59 ----------

จำได้ครับ ว่าแต่ชื่ออะไรครับ;)

11. Sulphuric acid

544
    17
    18
    ผมนัทครับ เมื่อก่อนขับ 200sx อยู่ชลบุรี

12. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    จะอำลาทำไมกันละครับ เพื่อนกันทั้งนั้น

13. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ขับอะไรก็มาป่วนเถอะโอ๊ต เดี๋ยวคันๆ จะได้เอาอีโวอีกรอบ

14. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    เดี๋ยวพออะไรลงตัว โอ๊ตจะคิดถึงมันแน่ๆ พี่ว่านะ

15. nismomonster

339
    4
    0
    อ้อ..นึกออกแว้ว ซื้อรถต่อจากเฟี๊ยตเหรอครับ

16. Sulphuric acid

544
    17
    18
    ครับผม

17. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เดี๋ยวก็ต้องหวนกลับมา เชื่อดิ 5555
    ยังไงเราก็ยังเป็น เพื่อน พี่ น้อง กันอยู่นะครับ
    มี งาน Meeting ก็มาเจอกันได้ครับ

หมายเหตุ : ชอบคำของโอ มากเลยครับ ไม่ต้องอำลาครับน้อง ชมรมนี้เข้าแล้ว ออกไม่ได้ เจ๋งเป้งเลย

18. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    มาเที่ยวกันได้เนอะ

19. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    อ่านกระทู้แล้วตกใจ
    .
    .
    .
    รู้จักกับโอ๊ตได้ไม่นาน และแน่นอนว่าเรายังเป็นพี่น้องกันตลอดปครับ ครอบครัว Evolution Thailand ไม่ลืมกันอยู่แล้วครับไม่ว่าจะใช้รถอะไร

20. nismomonster

339
    4
    0
    ไม่ต้องตกใจครับไม่ได้ไปไหนยังวนเวียนอยุ่แถวๆนี้แหละครับ ตอนนี้ขอเว้นวรรคซักพักแล้วกลับมาแน่นอนครับ

21. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    แล้วเจอกันใหม่ อิอิ

22. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    ไม่ต้องเศร้านะครับๆ

23. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ขายรถ แต่งเมียแน่555

24. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48

ชอบอ่ะครับ "เข้าแล้วออกม่ายได้" 555 !!!!!

25. Mick

Mick New Member Member

20
    0
    0
    สวัสดีคับ

เข้ามาแนะนําคัวคับ

ชื่อ มิก คับ

ซื้อรถต่อจากพี่โอ๊ตคับ :)

26. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ไปไหนก็ยังอยู่ด้วยกันอยู่ดีครับ

อีโวมันเป็นสายเลือด ไม่ใช่รถครับ

27. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ช่ายๆ ดูพี่ต๊อกเป็นตัวอย่าง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้