รบกวนถามผู้รู้ SR20 หน่อย ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 1 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อยาก ทราบว่า แคม SR20 DE ตัวขับหลังฝาโหนก มานองศาเท่าไหร่หรอ ครับ แล้วมานเอาแคม SR20 DET มาไส่ ได้ไหม ครับ รบ กวน ผู้รู้ ทีครับ

1. พี่ติ่งคร้าบ..ช่วยไขข้อสงสัยด้วยครับ.....

2. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
  3. jaroon5555

jaroon5555 New Member Member

114
    3
    0
    ข้อมูลแน่นจริงๆๆๆๆ เลยคนนี้ ยกให้พี่เค้าเลยครับ......................

ขอบคุน ผู้รู้ทุกท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้