รถแบ็ทแมนคันนี้ มันมาจาก MR2 รึเปล่าครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย singtoo, 20 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. singtoo

singtoo New Member Member

55
    0
    0
    เจ๋ง ง่ะ สงสัยยังทัมม่ายเสร็จอุอุ ว่าแต่ พี่ๆว่า เค้าทำมาจากรถอะไรครับ MR2 รึเปล่าหรือมาจากรุ่นอื่นๆหว่าา

เครื่องวางหลังด้วย

กระจกหลังก็ตั้งตรงเหมือนMR2 เลยครับแหะ

Credit : Aeracingclub

2. โห.......ผมไม่กล้า แม้แต่จะเข้าไปนั่งเลยอ่ะ

3. singtoo

singtoo New Member Member

55
    0
    0
    ดูๆแล้วเหมือน ฐานล้อเค้ายาว กว่าของเราปะคับ ช่างไทยไม่แพ้ชาติใดในโลกจิงๆ อิอิ

4. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
  5. CONDURUS

CONDURUS New Member Member

139
    12
    0
    ใช่ครับแปลงมาจาก MR2 เห็นเข้าเคยลงขายอยู่ 950,000 บาท ในตลาดรถ

6. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    เหมือนรถกระดาษ น่ะ

7. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ไฟท้ายวิออส ????

8. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    แนวนี้คุณทัดน่าจะชอบ

9. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
    เมืองไทยจริงหรอ ไม่แพ้ชาติโลก

10. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ขับรถเดิมๆ แบบตาโจ้ คนไม่มอง แต่ขับคันนี้คนมองเยอะแน่ๆครับ

11. much

much New Member Member

239
    1
    0
    มันวิ่งได้จริงเหรอคับเนี่ย

12. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    แม่งมีคนพาดพิง ฟ้องหมิ่นประมาท เรียกค่าเสียหายเป็นเอาหางหลังตูดเป็ดมาให้แบบฟรีๆ ซะดีๆ 55555

13. JiMmY_DioZ

218
    2
    18
    ผมว่าดูเค้าโครงหลังคาเหมือนเอารถ Attham มาทำเลย

14. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    หวัดดีครับคุณจิมรถจนคลอดยังรอชมผลงานอยู่น่ะครับ

15. เค้าเอาคันใหม่มาอีกคันแล้ว

เป็นคนแรก ที่ครอบครอง MR2 2 คัน น่าอิจฉาจริงๆ

16. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ถ้าเรื่องครอบครอง MR2 หลายคันในเวลาเดียว เท่าที่รู้ มีพี่มั่ม นารากะ มี 3 คันอยู่ในมือแล้วครับ ชิ้วมันบอกมา

17. แกได้ขับ บ้างไหม

ผมมีคันเดียว ยังไม่ได้ขับเลย

18. pookpui

1,304
    6
    38
    อันนี้ไม่แน่ใจ แต่ที่รู้ รถผมตอนนี้ ใช้ทุกวัน เป็นรถบ้านไปแระ 555555

19. JiMmY_DioZ

218
    2
    18
    จอดทั้งสองคันเลยอ่ะพี่ยอด ใช้แต่ camry ติด NGV (ไม่ใช่ฝีมือพี่โตนะ) ประหยัดมาก เติม 170 บาท วิ่งได้ 200 โล ออกต่างจังหวัดได้ 240 โลแหน่ะ

20. นี่ถ้าติดกับพี่โต

จะประหยัดกว่านี้อีกนะ เห็นเค้าว่า กิโลละ 25 สตางค์ เองอ่ะ

21. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    พี่ยอดทดสอบก่อนเลย ถ้าประหยัดจะได้เอามั่ง ^ ^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้