MR2 meeting ขับรถไปกินข้าวบางแสน บ่ายกลับค่ำ วันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคม 2554 เชิญชวนเพื่อนๆ ทุกคนครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 5 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ประกาศ มิตติ้งของพวกเรา กำหนดการออกมาแระ รายละเอียดเป็นดังนี้จ้าาาา

วันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคม 2554
    - 14:30น. นัดเจอกันที่ McDonald ปั้มน้ำมันเอสโซ่ บางนา ถนนบางนาตราด
    - 15:00น. ออกเดินทางจากปั้มน้ำมัน ขึ้นทางด่วนบูรพาวิถี(ทางด่วนบางนา) ไปบางแสน
    - 16:30น. ถึงบางแสน ไปร้านอาหารคุณอุ๊ 7 ซีฟู๊ด นั่งรับประทานอาหารเย็น ดูทะเลสวยงามยามพระอาทิตย์ตกดินครับ
    - 19:30น. อิ่มกันแระ เดินทางกลับกรุงเทพกันครับ

รายชื่อสมาชิกที่ไปแล้วมีดังนี้
    1. โจ้
    2. ชิ้ว
    3. พี่ที
    4. พี่โอ๊ก
    5. พี่ยอด (บังคับ)
    6. จิ๊บ (บังคับ)
    7. พี่สุ
    8. พี่แอมสามประตู
    9. พี่หนุ่ม
    10. กราฟ
    11. พี่เอก Ori
    12. ต้อม
    13. โอม
    14. ทัด

ยังไงงานนี้ใครมีกล้องถ่ายรูป ใครมีกล้องวีดีโอ เอาไปด้วยนะครับ จะได้ถ่ายรูป ถ่ายวีดีโอบรรยากาศตอนที่เราขับรถกันเป็นคาราวาน แล้วรับประทานอาหารเย็นกันครับ ^v^

แก้ไขล่าสุด: 12 กรกฎาคม 2011
  2. ผมโหวต 10

เพราะ 26 ผมอยู่ สิงค์โปร์ มีใครจะฝากซื้ออะไรไหม ? ของแต่งรถเยอะนะ

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    อยากไปเหมือนกัน แต่คงไปช่วงปลายเดือนกันยา ไปเยี่ยมเพื่อนที่อยู่ที่นั่นหน่อย

4. ยังมีใครคบอยู่เหรอ

5. pookpui

1,304
    6
    38
    เพื่อนเป็นคนสิงค์โปร์อะ อิอิ

ผมเปลี่ยนวันให้โหวต เป็น 10 กับ 17 แล้วกันนะ

6. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    เดือนนี้ดิ

7. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    แล้วจะอยากได้อะไรดีอะพี่ ไฟหรี่แบบใสๆเพรชๆมีปะ

8. อันนั้นสั่งเอาก็ได้ครับ นั่งตีพุงรอรับของที่บ้านเลย แบบเพชร ถูกจะตายไป

ไอ้ที่แพงคือของ OEM แบบขาวขุ่นของ stainley อ่ะ

9. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    อ้าวหรอถูกกว่าหรอ แต่ดูสวยดี อะสั่งใครอ่า

10. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เอามาฝากได้มั๊ยพี่ แบบว่างบน้อยไม่อยากเสียตัง ^^

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:43:36 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:43:48 ----------

เอามาฝากได้มั๊ยพี่ แบบว่างบน้อยไม่อยากเสียตัง ^^

11. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ที่ทราบมานะพี่ยอด toyota เค้าใช้ Koito นะครับ stainley นั้นมันใส่ honda EG ป่าว อ่ะ

12. pookpui

1,304
    6
    38
    กระทู้นี้สำหรับโหวตวันไป ไม่ใช่กระทู้ฝากซื้อของ รบกวนตอบให้ตรงคำถาม เด๊ยวปั๊กเหนี่ยวคนเริ่มต้นที่ทำให้กระทู้มันออกทะเลเลย 55555555555555555555

13. Pp.

Pp. New Member Member

40
    0
    0
    อยากไปด้วยครับ ยังไม่เคยไปเลย ว่าจะ...หลายครั้งแล้ว ติดงานทุกที รอบนี้คงยังไม่ได้ไปอีก คงยังไม่ได้กลับจากญี่ปุ่น แฮะๆๆ....อดอีกแล้ว (ที่ญี่ปุ่นเมื่ออาทิตย์ก่อนผมเจอกลุ่ม mr2 6-7 คัน วิ่ง มาร่วมตัวกันบนจุดพักข้างทางด่วนด้วย คงมีมิ้ตติ้งเหมือนกันเสียดายไม่ได้ถ่ายรูปเอาไว้กำลังอึ้งอยู่ นึกอิจฉาพวกญี่ปุ่นจริงๆ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มิถุนายน 2011
  14. เออ koito นั่นแหละ

ค-ว-ย-อิ-โต่ะ อ่านถูกไหมเนี้ยะ ?

15. Chew_Chew

471
    1
    0
    -.-

16. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    แร๊งงงงงงงงงง

17. pookpui

1,304
    6
    38
    ยังพาออกทะเลอีก ~_~

18. ลูกน้ำเค็ม

19. pookpui

1,304
    6
    38
    ให้โหวตถึงวันอาทิตย์นี้ก็แล้วกันครับ สะดวกวันไหน ก็บอกกันมาครับ

20. สีขาวของ OEM มันจะลักษณะเดียวกับ สีส้มเดิมอ่ะครับ แต่เป็นสีขาวเท่านั้นเอง แพงด้วยครับ ของใหม่ 5-6 พันอ่ะครับ มือสองยังขายกัน 3-4 พันเลยอ่ะ

ส่วนแบบใสๆ ผมว่าสวยกว่านะ ใส่กันเยอะ แต่รู้สึกเหมือนไม่ค่อยเทพ คงเพราะราคาถูกกว่ามั้ง ของไม่มียี่ห้อ เกือบๆ สองพัน ส่วนของ depo สามพันนิดๆ ครับ

เนี่ยครับ หน้าตาแบบนี้

โจ้...........ไปเสาร์นี้เลยไหม เครื่องร้อนอ่ะ

21. pookpui

1,304
    6
    38
    เสาร์นี้พี่ไปวังน้ำเขียวไม่ใช่เหรอ

22. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    ยังไปกันอยู่ไไหม ปต่ไม่มี รถ หิหิ

23. เอา Sup ไปดิ

24. Miashi

94
    0
    0
    ยังหาไม่ได้เลย

25. ตกลงยังไง ไม่ได้เอามาแล้วหรอกรึ

26. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    10 ระยองมีแข่งประจำเดือน ท่าจะอดไป

27. งั้น 17

เปลี่ยนไปเรื่อยๆ อิอิอิ

28. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    555 งานนี้จะรอดไหมเนียพี่

29. Chew_Chew

471
    1
    0
    ไปได้ทุกวันที่เป็นวันอาทิตย์ ^ ^

30. Miashi

94
    0
    0
    ยังไกล เลยเลือกไม่ถูก ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้