ถามเรื่องแผ่นปิดท้าย

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย GoLf >> MR", 12 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    ถ้าใช้รุ่นไฟโดนัดแล้วจะเอาฝากลางของรุ่นเก่าใส่ได้ไหมที่เป็นช่องๆ อะครับแบบว่าชอบแผ่นกลางรุ่นเก่าดูมันดิบดี

2. ไม่ได้ครับ มันไม่เว้าหลบโค้งไฟอันใหม่

3. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    งี้ก็อดละสิ ใครมีเอามาขายผมถูกๆหรือแจกฟรีก็ได้ ผมอยากลองเอามาแปลงดู

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เคยคิดแล้วก็รู้ครับว่าทำไม่ได้ แต่ถ้าอยากได้ท้ายแบบนั้น มันมีของแต่ง TRD ขายอยู่ครับ แต่ไม่เคยในไทยนะครับ ใส่แล้วให้อารมณ์เดียวกันกับท้าย Ferrari430 Scuderia เลย

5. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    หารุปๆๆๆ อยากเห็น

6. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ผมเคยเห็นที่บางนาเมื่อ5ปีที่แล้วขายอยู่แปดพันทั้งชุด.....ยังงงอยู่ว่ามันของอะไร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้