สงสัยเรื่อง วัดบูส

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Nin Diesel, 3 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nin Diesel

Nin Diesel New Member Member

244
    3
    0
    สอบถามผู้รู้ว่า สายลมวัดบูส ยาวเกินแล้วขดเป็นเลข 8 เก็บไว้
    จะมีผลทำให้ค่าวัดบูสที่แสดงเพี้ยนหรือปล่าวครับ พอดีช่าง
    ที่ติดตั้งให้ไม่ได้ตัดออกอะครับ ขดเก็บไว้เยอะซะด้วย
    ขอบคุณครับ

2. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ไม่น่ามีผลนะครับ ถ้าไม่รั่ว หรือ ไม่มีอะไรไปทับสาย

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ตัดพอดี น่าจะดีกว่า ครับ เดี่ยวขดไปขดมาจะงอ ซะเปล่าวๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้