ต้องขอกล่าวคำอำลากับเจ้าเสือคู่กายแล้วหล่ะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tiger บ้านนอก, 31 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ด้วยเหตุผลและความจำเป็นหลายประการ จึงจำเป็นต้องปลดระวางเจ้าเสือคู่กายที่อยู่ด้วยกันมา 5 ปีแล้ว...แต่ไม่ได้อำลา HLc นะครับ
    เพราะที่บ้านก็ยังมี hilux hero ของพ่ออีกคัน....แต่ที่สำคัญที่สุด คือมีพี่น้องและมิตรภาพที่มากมายเกินที่จะกล่าวคำอำลาได้
    ถึงแม้ผมจะไม่มี hilux ผมก็ยังจะอยู่ใน HLc ต่อไปอยู่แล้วครับ...เพราะตั้งแต่ผมอยู่ใน HLc มา ผมได้ทั้งเพื่อน ได้พี่ ได้น้อง และได้
    ความรู้ ประสบการณ์ดีๆมากมาย....มีโอกาสจะหาบอดี้ hilux มาทำวิ่งอีกคัน หรือไม่ก็ hilux รุ่นใหม่ออกมาไฉไลกว่าเดิม ก็คงต้อง
    คบหากันใหม่อยู่แล้ว เรื่องนั้นคงไม่เป็นปัญหา.......แต่ความผูกพันธ์กับพี่น้อง HLc นี่สิที่อยู่ในใจผมตลอดไป
    :cry::cry::cry:

ปล.ไม่ได้ขับ hilux แล้วขอไปมิตติ้งด้วยได้บ่ พี่น้องคร้าบ อิอิ:eek:

2. ใจหายเหมือนกันครับ เพราะคันนี้ผมเคยขับบ่อยมาก และล่าสุดได้พาพวกผม
    ไปผงาดที่ขอนแก่นมาแล้วครับ เลยเอาภาพอดีตเก่าๆ และความทรงจำดีๆๆมาให้ดูครับ

กับความทรงจำดีๆๆ ไม่เคยลืมมมมมมม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มกราคม 2011
  3. ความเป็นพี่ เป็นน้อง ยังเหมือนเดิมคับน้ามุ่ย เพราะเราจัยเดียวกัลล์

4. ฮืฮื ฮืฮื ฮืฮื ลงสารลูกเสือจังเลยอยู่กะพ่อมาตั้ง5ปี
    แต่มิตรภาพยังอยู่เหมือนเดิมครับพี่
    ตั้ม ทอมแคท

5. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    เอามาให้ชมบ้างดิพี่มุ่ย อิอิ

6. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ตามนั้นครับพี่มุ่ย

7. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ขายไปแล้วเสียดายอ่ะ

8. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลงครับ

9. ยังไงผมยังรักพี่เหมือนเดิมนะคับ

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ยังไง ๆ มู๋ก้อยังรัก เคารพ พี่เหมือนเดิมเด้อ

11. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    Hilux อยู่ที่ใจครับ.......เอาป้ายลงมาเที่ยว กทม. เร็วๆนะ

12. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขอบคุณครับ...รักทุกคนเช่นกันครับ

13. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ยังเหมือน เดิม ครับ

14. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ทุกอย่างยังเหมือนเดิมครับ พี่มุ้ย....

15. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ น้ามุ่ย

มันรู้สึกใจหาย เมื่อมันถึงเวลาครับ T_T

16. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ยังรักพี่เหมือนเดิมครับ ...ไอ้เสือมันไปแล้วก้เอาเจ้าโก้มาแทนก็ได้.........

17. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    รัก น้ามุ้ย น้า.......

18. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ขอให้นึกถึงบ้านหลังนี้บ้างนะครับ...ยังไงความรู้สึกดีๆก็มีเหมือนเดิม ครับ

19. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ขายไมอะน้ามุ่ย....เเง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  21. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ยังเหมือนเดิม ยังไงก้อยังอย่างนั้น

จัดไปคับพี่มุ่ย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 05:06:50 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 05:05:52 ----------

ยังเหมือนเดิม ยังไงก้อยังอย่างนั้น

จัดไปคับพี่มุ่ย

22. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    ขอบคุณครับทุกคน....ยังอยู่บ้านนี้ไม่ไปไหนครับ

มิตรภาพและความเป็นพี่น้อง HLc ไม่ได้ไปจากผมครับ

23. รักนะ จุ๊บๆๆ

24. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    มิตรภาพ......ไม่มียี่ห้อคับ.............ยังงัยก้อยังรักกันเหมือนเดิมคับ น้ามุ่ย

25. ที่บอกว่าจะไปขับเชฟวี่ นี่สงสัยจะชัวแน่นอน

26. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไปแต่ตัวแต่ใจยังอยู่กับHLC ใช่ไหมครับพี่มุ๋ย

แล้วเจอกันนะครับพี่

รักและเคารพครับมุ๋ย

แมนHLC

27. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    มิตรภาพที่มี ความรู้สึกที่ดี ยังไม่เปลี่ยนไป ทุกคนต้องก้าวต่อ
    ไม่ว่าพี่จะอำลาจากรถคู่กาย แต่ตัวพี่ไม่ได้จากไปนะครับ
    พี่ยังเป็นส่วนหนึ่งของ HLc ตลอดไปนะครับ

28. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    สงสารน้องเสือจัง แต่มีพบต้องมีจากครับ ถึงแมพี่ไม่ได้ขับไฮลักแล้ว ยังไงก็ต้องการคำแนะนำจากพี่เหมือนเดิมนะคร้าบบ

29. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    มิตรภาพที่มี ความรู้สึกที่ดี ยังไม่เปลี่ยนไป ทุกคนต้องก้าวต่อ
    ไม่ว่าพี่จะอำลาจากรถคู่กาย แต่ตัวพี่ไม่ได้จากไปนะครับ
    พี่ยังเป็นส่วนหนึ่งของ HLc ตลอดไปนะครับ

30. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    มิตรภาพ HLC ยังเหมือนเดิมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้