หวัดดีคุณลุง คุณอา Minitruckทุกท่านครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย WiN_Diesel, 29 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ผมชื่อน้องพอร์ชครับ จาสมัครสมาชิกต้องทำยังงัยบ้าง แต่รถยังไม่มี พ่อยังไม่ให้ขับ พ่อบอกรอให้โตก่อน

จัดให้ลุงบีตามคำขอครับผ๋ม:):)
    5 เดือนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มกราคม 2012
  2. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    ่น่ารักเลยนะครับ ต้องรอให้โตกวาสนี้นิดนึงครับ ยินดีตอนรับครับ

3. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    ยินดี ต้อนรับสมาชิกตัวน้อย น่ารักน่าชังเชียว ยินดีกับคุณพ่อด้วยคับ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ขอแสดงความยินดีกับคุณพ่อ คุณแม่ มือใหม่ (หัดเลี้ยง) มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ขอให้น้องพอร์ชมีสุขภาพร่างกายแข็งแรง มีความสุข เรียนหนังสือเก่ง ๆ ไม่งอแง เลี้ยงง่าย เป็นลูกที่ดีของคุณพ่อ และคุณแม่ ตลอดไปนะครับ

ปล. น้องพอร์ชน่ารักมากครับ (ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้นจริง ๆ )

5. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    ยินดีกับ คุณพ่อ ด้วยนะคับ ลูกน่ารักดี คับผม

6. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

7. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ยินดีด้วยครับท่านพี่วิน

8. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ สมาชิกตัวน้อย น่ารักเชียว

9. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คับ........หล่อมากคับ

10. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ

11. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    น่ารักมากๆ เห็นแล้วอยากมีบ้าง

12. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    น่ารักครับ ยินดีด้วยครับ

13. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ ช่วงนี้อาจไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวป ต้องดูเจ้าตัวน้อย ไหนจาคอยเบิร์นผ้าอ้อมอีก

14. ดีใจด้วยคับ ขอให้แข็งแรงทั้งครอบครัวคับ

15. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    หล่อเหมือนพ่อมันเนอะวิน อิอิ
    ปล.ร่างกายแข็งแรง เลี้ยงง่าย ไม่งอแง เดี๋ยวถ้าโตกว่านี้ค่อยอวยพรข้อต่อไป

16. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ โตเร็วๆนะคับ

17. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    โตมาอย่าหื่นเหมือนลุงจูเนียร์นะครับ อิ อิ อิ

18. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ขอบคุณครับพี่
    น้าเอ๋พูดเหมือนพยาบาลเลย..เอิ้กๆๆๆๆๆ
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมโตแล้วจาไปลงแทรกกับคุณลุงด้วยนะครับ
    ใช่ลุงจูเนียร์เหรอครับ ผมหลงนึกไปว่าเป็นลุงบีซะอีก..อิอิ

19. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    55555 งานเข้าลุงบี อิอิอิอิ.....

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไหงเป็นงั้นไป อิ อิ อิ

21. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    55555

22. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เป็นงัยบ้างแล้วหลานชายยยย

24. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ไม่ได้เปิดคอมซะหลายวันเลย กลางวันทำงานกลางคืนเช็ดฉี่เช็ดอึ
    วันนี้สะดือหลุดแล้วครับอิอิ

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ใส่กรอบเลี่ยมทองเลยครับท่านวิน

26. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ยินดีด้วยครับพี่วิน ผมไม่ได้เข้ามาเล่นซะนาน(คอมฯมีปัญหา)
    จะบอกว่าหล่อเหมือนผมก็กะไรอยู่5555 อนาคตร้องเอาGTRแน่ๆ
    ช่วงนี้สงสัยอดหลับอดนอนอ่ะดิ คุณพ่อมือใหม่

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ^
    ^
    ^
    ท่านข้างบนก็จัดซักคนสิ อิ อิ อิ

28. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    5555ผมก็ว่างั้นแหล่ะ
    ขอบคุณครับ GTRเลยเหรอ พ่อยังขับวีโก้อยู่เลย5555
    อ้าว....มีแล้วไม่ใช่เหรอครับ เหมือนจาเห็นอยู่แว๊บๆอ่ะ :)

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ช่วงนี้ระวังนะครับ โรคหวัดลงปอดเด็กแรกเกิดกำลังระบาน เพื่อนผมเจอมา 2 รายแล้วครับ

30. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ขอบคุณท่านบีมากครับ ช่วงนี้ก็คอยดูแลอย่างใกล้ชิดตลอด ยิ่งกว่าไข่ในหินซะอีก:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้