ขอความช่วยเหลือนิดนึงครับ..เครื่องพังง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pop18, 28 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    ครื่องเดิม D16y8 Lev ตอนนี้ชารฟละลาย.อย่างอื่นยังไม่รู้ชะตากรรม..
    ใครมี ชุดฝาสูบ..และท่อนล่าง...ช่วยชี้แนะด้วยนะคร้าบบ
    หรือว่า.. B20B แนะนำอู่วางหน่อยก็ดีครับ..บ้านอยู่สายไหม
    ป๊อป ครับ 086-7057158 ขอบคุณครับ

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ถ้าชาฟละลายอย่างเดียว เปลี่ยนแต่ท่อนล่างก็ได้ครับ

น่าจะงบที่ไม่เกิน 2 หมื่น

แต่ถ้ามีใจอยากไปแคมคู่แล้ว ก็จัดเลยครับ เห็น B16A Auto อยู่ 45k อ่ะครับ

3. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    อู่พี่ก่ำ ไม่แพงครับ วัดดงมูลเหล็ก ย่านจรัลสนิทวงษ์ ไม่น่าเรียกว่า ระยทางไกล นะ ผมเห็นรถมาวางเครื่องวิ่งมา จาก ฉะเชิงเทรา หรือ อุดรธานี อื่นๆ ก็ยังมาเลยครับ เนียนๆๆๆๆๆ

4. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ....เมื่อวานตกลง..ลากไปอู่พี่หมีแล้วครับ....เหฌนมีEK สวยๆอยู่หลายคันคงเห็นรถลากเข้าไปแล้ว.....ตกลงที่ B20B คิกดาวไฟฟ้าครับบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้