b11 เครื่องเดิม ควรใส่สปริงหลอดค่า k เท่าไหร่ครับ ( โช๊คหน้า )

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย nabadee, 27 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nabadee

nabadee New Member Member

30
    1
    0
    ต้องการโหลดหน้าโดยใส่สตรัท+สปริงหลอด ควรใช้กี่ k ครับ

2. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    รอผู้รู้ แล้วใส่ใส่คู่กับโช๊คอะไรล่ะ เพื่อนๆจะได้ตอบกัน

3. nabadee

nabadee New Member Member

30
    1
    0
    โช๊คเดิมอัดน้ำมันใหม่ใช้ได้หรือเปล่าครับ หรือต้องเปลี่ยนโช๊คด้วย

4. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    โช๊คเดิมทำสตรัทปรับเกลียวใช่ไหมครับ อันนี้ไม่ทราบเลย
    * รอพี่ๆ ท่านอื่นดู นะ ครับ สู้ๆ ครับ

5. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    ใส่สปริงเดิมก็พอครับ

6. sonnyza

sonnyza New Member Member

445
    31
    0
    อยากเห็นคาบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้