รบกวนถามอาการเครื่อง B14

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Quick69, 26 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Quick69

Quick69 New Member Member

18
    0
    0
    เวลาสตาร์รถบางที่เหมือนเครื่องเดินไม่ปกติพอสักพักก็หายเดินปกติครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่หัวเทียนหรือเปล่าครับหรือว่าที่ไหนครับ แนะนำด้วยครับ เป็นตอนไม่ได้สตาร์สักสองวันนะครับ

ขอบคุณครับ

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ไม่ปกตินี่คือ รอบสูง พอซักพักก็ลงมาที่รอบเดินเบาปก

หรือว่า กระพือขึ้นๆลงๆครับ

3. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ที่ว่าไม่ปกติ อาการมันเป็นยังไงล่ะ วูปวาบหรือสะดุดในรอบเดินเบา

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ไงเอ่ย..

5. Quick69

Quick69 New Member Member

18
    0
    0
    คืออาการเหมือนหัวเทียนเดินไม่ครบนะครับ สักพักก็หายนะครับ แรกๆเร่งแล้วเหมือนจะดับนะครับ

6. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    สายหัวเทียนสภาพยังดีอยู่ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้