สอบถามเรื่องยกเลี้ยวครับ ปวดหัวๆ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย VITAN, 28 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VITAN

VITAN New Member Member

246
    0
    0
    พอดีผมได้ไปซื้อยกเลี้ยวมา แบบของญี่ปุ่นครับ ที่ด้านเปิดไฟเลี้ยวมีที่เปิดสปอตไลย์ กับมีปัดหลัง แต่ตอนซื้อลืมดูว่าไม่มีเดือยแตร์ ก็เลยบีบแตร์ไม่ได้ครับ

แล้วรู้สึกว่าต้องเดินสายไฟหมด ที่สำคัญคือไม่มีเดือยแตร์จะทำไงละครับที่นี้ มีช่างที่ไหนพอทำได้บ้างไหมครับ

รบกวนด้วยครับ ปวดหัวปวดจิตเลย ครับ

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ลองโทรหาพี่โอ๊ตคับ พี่โทรคุยกะแกหล่ะ เห็นแกว่ามีอยู่อะคับ

3. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    โทรมาซิ

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    มะให้เบอร์น้องเค้า แล้วน้องเค้าจะโทรหาไงหล่ะจ่ะ อิอิ

5. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    เค้ารู้กันจ้า

6. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    แบบไหน มีรูปไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้