สวัสดีครับแวะมาทักทายจากALTIS MANIA RACING

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย thaweesak, 16 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    สวัสดีครับ กระผมแวะมาทักทายจากALTIS MANIA RACING CLUB ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ สมาชิกแต่ละท่าน สวย-หล่อกันทั้งนั้นเลย ยินดีที่ได้รู้จักครับ อย่างไรก็แวะเข้าไปทักทายกันบ้างนะครับ

2. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    สวัสดีครับ ชาวอัลติสมาเนียเรสซิ่งคลับ ยินดีมากๆครับผม

3. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    เปิดบอร์ดใหม่อีกแย้วเหรอ :D:D:D:D:D

4. @ BirD_BirD @

@ BirD_BirD @ New Member Member

33
    0
    0
    หวัดดีคร้าบบบบบ ขอบคุณมากๆคับที่แวะมาทักทายกัน

5. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

6. thaweesak

thaweesak New Member Moderator

724
    0
    0
    ขอสอบถามประดับความรู้หน่อยนะครับ FIT กับ JAZZ ต่างกันอย่างไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้