มีมีทติ้งที่นครศรีธรรมราชมั้งไม่คับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Propoi EK98, 26 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Propoi EK98

Propoi EK98 New Member Member

3
    0
    0
    มีมีทติ้งที่นครศรีธรรมราชมั้งไม่คับ อยากไปมากเพิ่งได้รถมา ไม่ได้ทำอะไรเลยอยากดูของจริงเป็นวิทยาถานในการแต่ง
    และอยากขอ สติ๊กเกอร์ด้วยครับ ไครมีขอหน่อยครับ

2. น่าจะยากนะครับ แค่ออกจาก กทม โซนหลักสี่ยังไม่เคยเห็นเลยครับ นอกจากไปเที่ยว ตจว อันนั้นก็นาน ๆ ที

ยังไงรอผู้ดูแลมาตอบอีกทีดีกว่านะครับ เห็นว่าที่นี่เค้าไม่มีนโยบายต่างจังหวัดกันน่ะ ผมก็ไม่ค่อยแน่ใจ เพราะเห็นโพสไว้แล้ว
    ยังไม่มีใครมาตอบ ก็ตอบไปเท่าที่รู้น่ะครับ

3. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    หวัดดีค่ะ พี่ไม่ใช่ผู้แลบอร์ดหรอกนะคะ แต่อยากตอบให้เข้าใจนิสสนึง
    คือ สมาชิก EK เนี่ยมีอยู่ทุกภาคและหลากหลายจังหวัดจริงๆ บางจังหวัดมีหลายคัน
    บางจังหวัดก็มีไม่กี่คัน แต่ศูนย์รวมแล้วจะอยู่ที่กรุงเทพและใกล้เคียงซะส่วนใหญ่
    การเดินทางไปจังหวัดที่ไกลๆจากกรุงเทพเป็นหมู่คณะจำนวนมากมันค่อนข้างลำบากอยู่นะคะ
    พี่เชื่อว่าไม่ใช่เฉพาะ EK GROUP หรอกค่ะ ที่ไป meeting ที่นครศรีธรรมราชได้ยาก หลายๆ Group ก็ยากค่ะ
    พี่ว่าคุณน่าจะลองมาหาคนหมู่มากก่อนดีมั๊ยคะ ว่างๆลองขับรถขึ้นมาเที่ยวช่วงมี meeting ก็ได้ค่ะ

แก้ไขล่าสุด: 27 กรกฎาคม 2011
  4. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

อุ่ย...ตกกะใจ นึกว่ามอด สู่ เอ้ย รู้ดีจังเลย

5. ตอบแกว่ง ๆ ไปงั้นแหล่ะครับ ไม่เคยอยู่ EK Group สักทีน่ะ 555+ ไม่รู้ว่าที่นี่เค้าอยู่กันยังไงเหมือนกัน

6. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    เพื่อนผมบางคน(คนแถวนี้แหละ) อยู่ รามอินทรา กม. 8 เค้าจัดมีทที่ หลักสี่ ยังเบี้ยวแล้วเบี้ยวอีกเลยครับ...:eek::eek:

ปล. อย่างที่พี่ๆเขาว่าครับ น่าจะหาโอกาสมาร่วมมีทกันสักครั้งครับ แรกๆผมก็ไม่รู้จักใครเลย จนทุกวันนี้ก็ไม่รู้จักใครเลยเหมือนเดิมครับ( ล้อเล่น)
    :p:p:p

7. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เนื่องจากส่วนใหญ่อยู่ใน กทม คงไม่สะดวกหลายๆอย่างหน่ะครับ ส่วนเรื่องสถานที่ขอชี้แจงอย่างนี้ครับ ปีนี้นะครับ

ครั้งที่ 1ที่ เกาะลันตา สุวรรณภูมิ ( 12 กุมภาพันธ์)

ครั้งที่2 ที่โรงเบียร์ฮอลแลนด์ ราชพฤกษ์ ( 6 มีนาคม)

ครั้งที่ 3 ที่ มูนไลท์ ออน ซี พัทยาเหนือ ( 4 มิถุนายน)

ครั้งที่4 ที่ แมคแวลู หลักสี่ (7 สิงหาคม เร็วๆนี้ครับ)

ครั้งที่ 5 ที่ สนามเทพนคร (กำลังดำเนินการประสานงาน วันที่ 17 กันยายน ครับ)

ดังรายละเอียดข้างต้น หากไม่ครอบคลุมไม่ทั่วถึงทุกพื้นที่ก็ขอประทานโทษในความไม่สะดวกมา ณ. โอกาศนี้ด้วยครับ

และก็ขอขอบคุณทุกคำติชมแนะนำของทุกท่านนะครับ

ขอบคุณครับ

8. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
    นครศรี ตรัง ภูเก็ต หาดใหญ่ เห็นมีกลุ่มที่เล่น Honda อยู่นะครับ มีทั้ง EG, EG3door, EK,ES ครับ เรีกว่าให้เป็น honda คุยได้หมด ลงหาๆเล่นดูในเวบนี้แล้วกันแนอะ

9. Propoi EK98

Propoi EK98 New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับ แย่จังอยู่ไกลไป อยากได้สติ๊กเกอร์ใจจะขาด

ขอบคุณมากนะครับ แย่จังอยู่ไกลไป อยากได้สติ๊กเกอร์ใจจะขาด

10. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    นครศรีธรรมราช ที่เห็นก็มีคุณโจ๊กครับ EK สีขาวตัวแรงครับ

11. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    ที่ หาดใหญ่ มีหลา คัน ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้