เอารูปของแปลกๆ ของ MR2 มาให้ดูกันครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 26 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เพิ่งรู้ว่าปล่อง Tom's ก็มี 2 ด้านเหมือน bomex แปลกดี........

มีหางหลังทรงคล้ายๆ ver3 แต่มีไฟเบรคด้วย

ฝาปิดเครื่องเหมือนพวก fer ก็มี

สุดท้าย ไฟ 4 ดวง แต่ไม่ pop up

เชิญทัศนากันเลย ถ้าเจออะไรแปลกๆ จะเอามาลงให้ดูเพิ่มอีกครับ

แก้ไขล่าสุด: 26 กรกฎาคม 2011
  1. singtoo

singtoo New Member Member

55
    0
    0
  2. singtoo

55
    0
    0
  3. สั่งเลยๆๆๆ อยากเห็นๆ

4. singtoo

55
    0
    0
    อิอิ งบม่ายพอ อยากได้ ฝาปิดเครื่อง จัง งุงิ งุงิ

5. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    ของแปลก จิงๆ

6. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    ปั้นใหม่เลยครับ ฝาหลังจะได้ก๊อป
    แต่อยากได้ไฟประมารนี้ละแต่ใส่โปรเจคเตอร์

7. Miashi

94
    0
    0
    ไฟที่ว่า ประมาณ nsx type r ป่าวครับ น่าทำมาก

8. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    รถผมก็ของแปลก อิอิอิ

9. ของแกไม่ได้แปลก

เค้าเรียก "ของเดิม" ต่างหาก

10. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เค้าเรียกเดิม แห้งๆ ตางหาก

11. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ไฟหน้าแบบนี้รู้สึกว่าที่อู่พี่รุ่งจะมีต้นแบบอยู่นะครับ เห็นว่าจะเอามาใส่รถเค้าเองอ่ะครับ เค้าประมูลมาจากญี่ปุ่นนะ ส่วนฝาปิดเครื่องผมก้อยากได้ทรงนี้แหละแต่เป็นอครีลิคอ่ะครับไม่ได้เป็นไฟเบอ รู้สึกว่าจะเป็นของ blitz อ่ะครับ ผมดูที่เว็บประมูลสวยๆก้จบเป็นแสนเยนเลย เห็นราคาแล้วสยอง T T

12. Chew_Chew

471
    1
    0
  13. Chew_Chew

471
    1
    0
    ที่เอามาให้ดูแปลกพอมั๊ยครับ อยากได้รูปแรกมากที่สุดเลยครับ แต่ราคาแรงมากๆ แถมหายากอีกต่างหาก เศร้าเลย

14. Miashi

94
    0
    0
    ทั้งแปลกและสวยมากเลยครับ

15. singtoo

55
    0
    0
    แปลกอีกแล้ววครับ ทีนี้ มีขายแบบเป็นชุดเลย ไฟหน้า แบบเวอชั่น 5 รึเปล่าครับแหะๆ

เค้าซื้อมาจากใหนหว่าพี่ๆคนใหนรู้ชี้ทีคับแพงเป่าหุหุ

จากเว็บนี้ครับ

http://www.madpsi.net/ProjectMR2.htm

16. singtoo

55
    0
    0
  17. รูปสุดท้าย นี้หล่ออ่ะ

@ชิ้ว สวิทอะไรของแกวะ over boost เหรอ ?

18. Chew_Chew

471
    1
    0
    รูปสุดท้ายนี้มีในไทยแล้วครับ แต่เจ้าของเค้าหมกไว้ ไม่เอามาใส่

ส่วนสวิทที่เห็นนี้ ซ้ายสุดเป็นสวิทสปอรต์ไลน์ ตัวกลางเป็นทามเมอร์ ขวาสุดน่าจะเป็นสวิทจังหวะพัดลมไฟฟ้าอ่ะครับ สุดป่ะ

19. สวิท ของ OEM เหรอ หรือว่าของแต่ง

20. gdpol

gdpol New Member Member

42
    0
    0
    ไม่รู้เเปลกหรือเปล่า

21. Chew_Chew

471
    1
    0
    เป็นของ oem ครับ

22. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ของแปลก !!!!!

23. ตรงไหนวะ

"ของเดิม" ชัดๆ

24. pookpui

1,304
    6
    38
    มันแปลกเพราะความเดิมไง MR2 เมืองไทย อย่างน้อย ก็เปลี่ยนแม๊กกันหมดแระ 55555555555

25. Chew_Chew

471
    1
    0
    แปลกครับ "แปลกใจที่ยังเดิมอยู่ได้"

26. กด like ๆๆๆๆ

27. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    รถหรือคนที่แปลกอะ

28. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ผมว่าคนที่แปลกครับ

29. Miashi

94
    0
    0
    แดงๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้