ฝากประชาสัมพันธ์สำหรับผู้ใช้รถ Suzuki WagonR

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Emporio, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    เนื่องด้วยผมรู้จักผู้ใช้รถรุ่นนี้หลายคน เมื่อคืนเลยจับแพะมาชนแกะ
    ให้มาเจอกัน เพื่อที่จะได้รู้จักกันและรวมกลุ่มกันไว้ มีอะไรจะได้ช่วยเหลือกัน

เมื่อคืนมากัน 4 คัน จริงๆแล้วน่าจะ 5 แต่สุดท้ายก็มา 4 แล้วจากที่ถามๆที่รู้จักกัน
    น่าจะมี 7 คันแล้ว เมื่อวานที่เค้าได้คุยกันก็ตกลงจะให้ นำนำ มาจัดการเรื่องการประชาสัมพันธ์
    ใครใช้รุ่นนี้อยู่ ติดต่อได้ที่ numnumRS13 เบอร์โทรรอเจ้าตัวมาโพสเองแล้วกัน
    ขาย 200 มาใช้ WargonR ซะแล้ว :D

รวมตัวกันได้เยอะๆเร็วๆนะ รุ่นนี้น่ารัก ใช้ดี ประหยัดและแรงพอประมาณ
    หลังๆมีคนนำเข้ามาขายเยอะ อะหลั่ยไม่แพงอย่างที่คิด หาได้ทุกชิ้นส่วน :D

ปล. ผมไม่ได้ใช้รุ่นนี้นะ แค่รู้จักหลายคน เลยจัดนัดบอดให้พวกนี้
    ต่อไปคงตั้งคลับขึ้นมาได้แล้วก็ยินดีด้วยนะครับ :)

2. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    :cool:

3. Emporio

377
    35
    28
    ติดต่อ numnumRS13 หรือแสดงตัวกันในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ
    ในกลุ่มมีทั้งที่ติดแก๊สไปแล้ว ตีตู้ทำเครื่องเสียงไปแล้ว หรือแม้กระทั้งเครื่องพัง
    จนสั่งเครื่องใหม่มาวางไปแล้ว รู้จักกันไว้ หรือรวมกลุ่มกันได้คงเป็นการดี :D

kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  4. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ชอบรุ่นนี้มากๆเหมือนกันครับ

ถ้ามีมีตติ้งแล้วเอารูปมาฝากด้วยเน้อ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณคับ แต่ละคันสวยๆทั้งนั้นเลยคับ

musachi และ kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  6. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    สวยดีคร้าบบบ

7. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    คุณนำนำที่เมื่อก่อนขับU12สีขาว อยู่Bluebird clubแล้วเปลี่ยนมาขับ200 ใช่ไหมครับ ถ้าใช่ฝากทักทายด้วยครับ ผมชื่อย่นเคยอยู่BB CLUBเหมือนกัน

8. สวยจริงๆเลยครับรุ่นนี้

เจอคันนึง สีแดง อ่ะคับ

ที่ รร.สารสาสฯสายไหม

เจอทุกวันเลย ก็สวยทุกวันเลย :D

9. CassyBank

CassyBank Member Privilege

42
    33
    18
    สวย น่ารัก เล็กกระทัดรัด ประหยัด

มาเป็นสาวก WargonR อีกคนดีไหมเนี้ย

:D:D:D

10. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    สวยสวยน่ารัก ชอบ

11. yungi

yungi New Member Member

95
    3
    0
    แล้วจะรีบตามไปครับพี่ปอ 555+

City_Ferio ถูกใจสิ่งนี้
  12. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    ใช่ครับผม สวัสดีครับ ย่น นี่เยขับBB สีน้ำเงิน เคยทำงานAUTO BACS ป่าวคับ

13. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    น่ารักดีครับ แอบดูมานานแล้ว แต่อยากทราบราคาครับ

14. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    สมัคสมาชิก ก็โทรมา นะครับ 081-6155351 นำนำ

15. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    น่าใช้และน่ารักมาก ๆ ครับ

16. GaB

1,643
    70
    0
  17. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    เล็กๆน่ารักดีครับ

18. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    น่ารัก ดี คับ

เอา มา ใส่ ล้อ ลึกๆ แต่ง แนว VIP คง งาม น่าดู

19. numnumRS13

347
    10
    18
    SUZUKI WAGON-R จัดอยู่ในรถ K-car ถ้าWAGON-R WIDE จะเป็นK-Car เซ็กเม้น Bและ SUZUKI WAGON R เป็น K-Car ที่ขายดีอันดับ1ในญี่ปุ่น นะครับ ตอนนี้ก็หลุดๆเข้ามาในไทย ส่วนมากหลังจากได้คุยกับคนที่ใช้ คือชอบอะไรที่แตกต่างไม่เหมือนคนอื่นและก็ เคยมี หรือมีรถคันอื่นอยู่แล้ว ไม่ว่าจะเป็นรถแต่ง รถใหญ่ๆ หรือรถเก๋ง แต่ในที่สุด ก็บอกว่า เบื่อ อยากหาอะไรที่แหวกแนว ประหยัด น่ารัก และยังไม่เหมือนคนอื่นด้วย สามารถเอามาแต่งได้หลายแบบ VIP ก็มี แนวตื๊ดๆก็มี แนวซิ่งๆ แนวประหยัด ก็มี เพระ เครื่องเล็กบำรุงรักษาง่ายอะไหล่และขอแต่ไม่แพง อะไรๆก็ใส่ๆเข้าไปได้แถมทำเองก็มี

สามารถใช้งานได้ทุกวัน ขับสนุก กระจกใหญ่มองเห็นทุกมุมรถ เล็กขับง่ายหาที่จอดง่ายมุดๆไปตามท้องถนน สบาย วิ่งในเมืองไม่เกิน100อยู่แล้ว เหลือๆ ออกตจว ไม่มีปัญหา รถใหญ่วิ่งผ่าน หรือจะวิ่งแซง ก็ชิลๆ ไม่อึดอัด

สำหรับผู้ที่ชอบและใช้รถแบบนี้อยู่ ไม่ว่าจะ ยี่ห้อได แบบไหน ลองโทรมานัดเจอกันได้ครับ

20. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    รถน่ารักดีจังเลย น่าใช้ๆ

21. numnumRS13

347
    10
    18
    ตอนนี้มีเสียงฟิวๆ แล้ว

22. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    รถสวย และแนวดีครับ

ชอบ ๆ

23. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    คันเล็กน่ารักดีจัง...

24. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    สวยดีครับ ถามหน่อยครับ ราคาแพงมั้ยครับ

25. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    คันสีดำ ล้อกล้วย สวยครับ

น่ารักจัง รุ่นนี้

26. FAX

FAX New Member Member

46
    2
    0
    หาซื้อได้ที่ไหนครับช่วยแนะนำด้วยครับพอดีสนใจอยู่ครับ ไปดูตามเต็นราคาแรงไปครับ

27. numnumRS13

347
    10
    18
    โทรมาคุยกันได้ครับ

28. GaB

1,643
    70
    0

วันอาทิตย์ที่แล้ว เจอคันในรูปแถวเส้นเลียบคลองประปา วัดเสมียนด้วยครับ

สวยมากกกกๆๆ

29. gopz

gopz New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุณครับ....

30. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    สวยๆน่ารกดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้