Lancer EX ตัว 2000 เซ็ตเทอร์โบได้รึป่าวครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 24 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าได้ ที่ไหนทำจบครับ หรือ ใส่ ซุปเปอชาร์ทดีครับ

1. พี่จะเอารถใหม่มาทำเลยหรอครับ
    ผมว่าเซทได้นะแต่คงจบยากอ่ะ คงต้องหมดอีกเยอะ

2. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    ได้แน่นอน

3. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    คำนวนงบประมาณให้ดีจะได้ไม่เหนื่อย

4. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เซ็ทได้ครับ เซ็ทเลย คำนวณงบกับวางแผนให้ดีอย่างที่ว่า จะได้จบเนียนๆ ^^

แล้วมันแบบนี้ (คลิปประกอบจากYOUTUBE)

[video=youtube;olFXkmykoX8]http://www.youtube.com/watch?v=olFXkmykoX8&NR=1[/video]

5. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    setโบ เกรงว่าเกียร์จะรับไม่ไหว มีคนกำลังทำอยู่คันนึงใส่ TD06ด้วย กำลังรอดูผลอยู่ครับ

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    กล่องเกียร์ไม่ทำงานตัดเข้า safe mode แต่ก็ยังมีจูนเนอร์ที่พยายามจะปลดล็อคกล่องเกียร์ จนเกียร์พังในที่สุดครับ

7. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ดูจาก คลิบที่ พี่ DUKE เอามาลงแล้ว ดูท่าเกียร์จะอยู่กับเราได้ไม่นาน บูสติดที เหมือนเกียร์จะกระตุกๆเปลี่ยนแปลกๆเลยนะครับ

8. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ผมเชื่อว่าsetโบเครื่องเดิม ไม่ค่อยคุ้มเท่าไรนะ เกียร์CVTไม่ได้รองรับแรงกระชาก บูสได้น้อยอีก บูสเยอะก็ต้องทำเครื่องอีกแล้วมันจะคุ้มกับเงินที่เราลงไปไหม...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้