หาข้อมูล เปลี่ยน ชุดครัช หน่อยครับ !!

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Natracing, 9 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    กึ่งทองแดง หรือ ทองแดง จะเอาเป็น งาน ไทยๆ นี่แหละครับ มีร้านไหนแนะนำบ้างครับ ของานดีๆหน่อย ใส่แล้วคุ้มเงิน ประมาณนี้อ้ะครับ

ใครมีประสบกาน แชร์ให้หน่อยครับ,,

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 สิงหาคม 2011
  2. Blue_Si

Blue_Si New Member Member

27
    0
    0
    ลองไป TNS แถวบางแคดูคับ งานดีคุ้มค่ามาก..ผมใช้อยู่คับ

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ครัชเดิม หรือครัชทองแดงครับ

4. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    อ่อ ขอโทดครับลืมลงรายละเอียด เป็นพวก กึ่งทองแดง หรือ ทองแดง พวกนี้ครับ

5. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    ใช้งานทั่วไป ไม่ได้โมดิฟายเครื่องจัด ใส่เป็นแบบพวกผ้าดีที่สุดครับ
    แต่ถ้าจะเอาไปลงแข่งสนามจริงๆจังๆ ค่อยคิดเล่นแบบก้อน
    แต่แบบก้อนไม่เหมาะ กับการใช้งานทั่วไป เพราะเวลาออกตัว หรือเลียครัช จะสั่นครับ

เรื่องงานไทย คล้ายๆกันทุกร้านครับ ถูกใจร้านไหน ค่อยใช้บริการครับ :)

6. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0
    อยากทราบเหมือนกันคับ

สนใจอยากหาคลัชเปลี่ยนเหมือนกัน

มีคนแนะนำให้ใส่ Exedy แต่มันหลายตัง อยากได้แบบว่าไกล้เคียงอะคับ มีแนะนำบ้างไหมคับ

ปล.. เครื่องแคมเดี่ยวนะคับ

7. nutter

nutter New Member Member

129
    4
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้