คลิบ S2000 vs 180SX vs Civic Type R Battle

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ANTILAG, 22 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ตอนแรกดูก็เป็นคลิบ Battle ธรรมดาดูเพลินๆ แต่อันนี้ ตอนหลังสุด เค้าพูดว่าอะไรกันครับ ทัสซึจิยะ ยกมือไหว้ ละบอก ขอบคุณครับกันใหญ่ ใครแปลด้วยฃ่วยบอกทีนะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=Suqdceu3U-Q&feature=related

2. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    มีขอบคุณครับด้วย

3. oHoo

oHoo New Member Member

75
    1
    0
    ผมแปะให้ครับ

[video=youtube;Suqdceu3U-Q]http://www.youtube.com/watch?v=Suqdceu3U-Q[/video]

ANTILAG ถูกใจสิ่งนี้
  4. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    แจ่มมากเลยวะมาร์ค

5. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    สุดมากๆๆ

6. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    อยากรู้เค้าพูดอะไรกัน

7. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    นั่นสิ

8. ผมว่ามันน่าจะจัดฉาก ให้เจ้าพ่อ drift นี่ขับชนะทุกรายการเลยนะ

เพราะดูกี่ clip เค้าก็ชนะตลอด มันจะไม่มีพลาดเลยหรือไงนะ หรือว่าพลาด แต่ถ่ายใหม่ เอาจนไม่พลาด แล้วค่อยบันทึก

ปล. ขอบคุณสำหรับ clip คราบ

9. คงไม่ถึงกับจัดฉากหรอกมั้งครับผมว่าแต่อาจจะมียอมให้ เพราะความอาวุโสกว่า เก๋ากว่า

10. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    คิดเหมือนกันนะครับ ขับ86 ยังแดรก VTEC แรงๆเฉย

แต่ตอนดูวิวในรถ การขับของ ทัสซึจิยะ ดูแล้วขับโหดกว่าเจ้าอื่นๆเหมือนกันนะครับว่าไป

11. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    คนนี้พลาดก็เคยครับ คงไม่ตัดต่อหรอก เคยดูคลิป battle แบบนี้แหละครับ เค้าขับ 3ประตูสีแดง หลุดโค้งชนรั้ว ลองหาคลิปดูครับ

12. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    แจ๋วไปเลยขอบคุณครับ

13. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ตาคนนี้มันเก่งจริงๆ ลีลาไม่กลัวชนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้