B11เครื่องE13ใส่คาร์บูN-Proของมอร์ไซด์ได้ป่าวครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เอกหลาด, 17 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอกหลาด

เอกหลาด New Member Member

96
    0
    0
    :cry::cry::cry:เครื่อง E13 ใส่คาร์บู N-Pro ได้ป่าวครับ
    ใส่แบบ2ตัวอะครับ 2สูบต่อคาร์บู1ตัว จะทำได้ป่าวครับ
    พอดีเคยเห็นเค้าทำใส่กับเครื่อง A12 แต่ถ้าเป้นเครื่อง E13
    จะทำได้รึเปล่าครับ
    ถ้าทำได้ราคาทำคอท่อร่วมไอดีน่าจะอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ
    ทำเป็นแบบสแตนเลสกับอลูมิเนียม อันไหนถูกกว่ากันครับ
    ขอบคุณครับ:cry::cry::cry:
    ขออนุญาติเจ้าของรูปด้วยนะครับ:):):)

2. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    ไหนๆ จะทำเเล้วครับใจรักจัดไป
    * ผมว่าทำเเบบ ปรีเนียม น่าจะถูกกว่า นะ ครับ(ปรีเนียนกับอลูมิเนียมตัวเดียวกันเปล่า หว่า)

สู้ๆๆ ครับผม

3. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    มันน่าคิด รอผู้รู้มาตอบ

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    อยากรู้เหมือนกันเลยคร๊าบ ของมอไซค์จะได้รถยนต์ได้ด้วยหยอ....รอผู้รู้มาตอบอีกทีนะคร๊าบบบบ

5. ขอรู้ด้วยคนครับ..ไม่เคยเห็นแปลกดีครับ..

6. sonnyza

sonnyza New Member Member

445
    31
    0
  7. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    อยากรู้เหมือนกัน เคยเห้นแต่ใส่ WEBER กับ SOLEX

8. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    มีใครตอบได้บ้างอะคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

มีไอเดียใหม่อีกแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้