ถามพี่ๆเรื่องจานเบรคEVOคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Tbabyshop, 24 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tbabyshop

Tbabyshop New Member Member

6
    0
    0
    ผมรบกวนพี่ๆทีคับ ผมอยากทราบว่าจานเบรคของEVO3 มีขนาดเท่าไหร่และEVO4 มีขนาดเท่าไหร่
    ขอบคุณไว้ล่วงหน้าคับ;) :eek: :D :)

2. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ถ้าจำไม่ผิดจานเบรคอีโว 3 กับ 4 มีขนาดเท่ากันครับ

จานกว้าง 285 มม
    จานหนา 24.5 มม(แบบยังไม่ได้ผ่านการเจียร)
    จานบางสุด 22.4 (บางกว่านี้ถือว่าอันตราย ควรจะต้องเปลี่ยนใหม่)

3. Tbabyshop

Tbabyshop New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบที่หั้ยข้อมูลเป็นพระคุณอย่างสูงครับ

4. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    ผ่านมาเก็บความรู้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้