เจอมาเลยเอามาฝากครับ เกี่ยวกับ หมวดป้ายทะเบียน ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ITY, 11 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ITY

ITY New Member Member

10
    0
    0
    เจอมาเลยเอามาฝากครับ เกี่ยวกับ หมวดป้ายทะเบียน ครับ พอดีผมได้ไปขอป้ายใหม่นานมาแล้ว ....เจออันนี้เลยเข้าใจว่าทำไม หมวดอักษรเดิม ที่เป็น 9ษ ถึง ได้มาเป็น พจ ฝากให้เพื่อนๆพี่ๆ แล้วกันครับ

2. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ไม่ทราบว่า ขั้นตอนยุ่งยากมั๊ยครับ แล้วแจ้งได้ที่ขนส่งทุกพื้นที่หรือปล่าว ต้องรอประมาณกี่วันถึงจะได้ป้ายใหม่ครับ
    ระหว่างแจ้งเปลี่ยนป้ายกับแจ้งป้ายหาย เหมือนกันมั๊ยครับ?
    พอดีป้ายด้านหน้าเน่าแล้วเหมือนกัน

3. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ของผม ขอใหม่ รอราวๆ 15 วันอะครับ ขั้นตอนก็ไม่ยุ่งยากอ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้