b14 ga16 เปิดแอร์แล้วเครื่องสะดุด

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย fachee, 20 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fachee

fachee New Member Member

37
    0
    0
    ปิดกระทู้ได้เลยครับ พอดีตอนเช้า เปิดแอร์ก็ดับปิดแอร์ก็ดับ แล้าสตาดไม่ติดเข้าอู่เรียบร้อยแล้วครับ เปลี่ยนหัวเทียนสี่หัว ล้างจานจ่าย หายละครับ ช่างบอกเปนที่หัวเทียนขอบคุณทุกท่านครับ

อ่อถ้ากระทู้นี้มีประโยชน์ต่อท่านอื่นก็เก็บไว้นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กรกฎาคม 2011
  2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ล้าง acc vale ครับ

3. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    แหล่มเลยคร๊าบ

อิอิ...ความรู้อีละ...แต่ว่า ................มานอยู่ตรงไหนง่ะพี่..มีรูปมั้ยอ่ะครับ.. เผื่อว่าจะทำเองได้..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้