สถานที่นัดหมาย Track Day อาทิตย์ที่24นี้ ปั๊มเซลล์พระราม2 เวลา 6.30น. ล้อหมุน 7.00 น.

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 19 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สรุป คราวๆฝั่งอีโวเรา น่าจะไปเช้าวันอาทิตย์ที่ 24 ครับ
    สถานที่นัดหมาย คงเป็นปั๊ม SHELL พระราม2(ขาออก) ปั๊มแรกซ้ายมือหลังจากเลี้ยวมาจากถนนกาญจนาภิเษก ที่มุ่งหน้าไปสมุทรสาคร (ปั๊มเดิมที่นัดประจำ)

ขอแก้ไขเวลานัดหมาย โดยนัดหมายพร้อม Siam Subaru ครับ
    เวลานัดหมาย 6.30 น. ล้อหมุน 07.00 น. ครับ

คนที่ไปตอนนี้มี
    1. ผม
    2. พี่ก้วง
    3. พี่ต่าย
    4. คุณบอย
    5. พี่กบและน้องป้าน
    6. มาร์ช
    7. พี่บอย ชลบุรี
    8. พี่กอบ
    9. พี่ตุ๋ย
    10. ก้อง
    11. ประทีป

งานเริ่ม 08.00น.
    แนะนำว่าควรเตรียมอาหาร น้ำดื่มไปกันตามสมควรนะครับ เพราะอาจจะไม่มีอาหารจำหน่ายนะครับ ต้องขับรถออกไปทานที่เขื่อนแทน

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ติดใครจากชลบุรีไปดีละ

3. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ถ้ารถเสร็จ ผมออกจากกาญนะครับ เจอกันที่สนาม เดี๋ยวอาสาเอาเครื่องดื่มใส่ตู้แช่ไปให้ครับ น้ำสิงห์ซัก 4 โหล ไอซ์ทีซัก 2 โหล สปอนเซอร์ซัก 2 โหล

ถ้ารถไม่เสร็จ ขออภัยไม่ได้ไปแจมครับ ขอคุยกับพี่ตุ๋ยแล้วจะแจ้งความคืบหน้าอีกที

4. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    จากชลบุรีก็พี่ต่ายเลยครับ

5. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เจอกัน เช้าๆๆๆๆๆๆๆๆครับ เพื่อนๆ

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    มาดิ ต๊อก

7. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    พี่ตุ๋ยบอกรถไม่มีปัญหา เจอกันที่สนามครับ

ฝากท่านผู้รู้ เขียนอธิบายคร่าว ๆ ว่าทั้งวันเราทำอะไรกันมั่งครับ จะได้เตรียมจำนวนออกเทนไปถูก
    มีช่างหรือเปล่าครับ ผมจะได้เปลี่ยนล้อไปเลยถ้าไม่มีช่างเซอร์วิส

8. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ผมอาจจะไปดูวันอาทิตย์นะคับ น้องๆ อยากไปดู แต่แวนซ์มอไซค์กันไปนะคับ

9. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ช่างเซอร์วิส ไม่น่าจะมีครับ ยกเว้นจะมีใครเอาไปเองครับ
    ส่วนจำนวนรอบที่จะวิ่ง ก็น่าจะเปิดให้วิ่งซ้อมตั้งแต่เช้า - เที่ยง วิ่งจนกว่าประทีปจะเบื่อครับ
    แล้วบ่ายๆ ก็จับเวลาทำ Beatle Lap ซัก ไม่น่าเกิน 5-7 รอบ ครับ

10. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ประทีปถ้าวิ่งไม่หยุดขนน้ำมันไปเยอะๆได้เลยให้ซ้อมตลอด

11. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    โอเชเลยครับ ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล
    จะขนออกเทนไปเยอะเท่าที่เอาไปได้ ส่วนน้ำดื่มสรุปให้ผมเอาไปนะครับ

12. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    รถยังไม่เสร็จเลย เพิ่งกลับมาจากอู่ พรุ่งนี้ต่อครับ ไม่น่าพลาด
    พี่ตุ๋ยเอาช่างไปครับ เครื่องมือบางชนิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้