header ?????????????Ѻd16y8????Ѻ ?

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย UT Sense, 18 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. UT Sense

UT Sense New Member Member

21
    0
    0
    ตามนั้นเรยคับ อยากรุ้ว่าต้องเดินท่อกี่นิ้วอะไรยังไง ขอบคุณคับผม

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    เกียร์ออโต้หรือแมนวลครับ

ถ้าออโต้ก็เดิม ๆ แหละครับดีสุด แมนวล ก็เปลี่ยนเฮด เดินท่อไม่เกิน 2 นิ้ว อ่ะครับ

3. UT Sense

UT Sense New Member Member

21
    0
    0
    ตอนนี้เปนAT คับ แต่กำลัง จะเอาเข้าอู่เปลี่ยนเปน MT คับผม ต้องเดินท่อนี่มีพักกลางไม๊คับรึตรงไปแล้วเปนปลายท่อเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้