ฝนตกซะงั้น :)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Keng Tomodachi, 12 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    ฝนตกซะงั้น
    :)

2. Ar Heng

Ar Heng Guest

0
    0
    0
    อุ้ย....หน้ารถไปโดนอะไรมาน้อ

3. Ar Heng

Ar Heng Guest

0
    0
    0
  4. อิอิ มีใครจำคันเขียวผมได้มั่ง ^_^

5. Bo Boo Phokhot

Bo Boo Phokhot Guest

0
    0
    0
    โอ้ว ไมหน้าเป็นงั้นละหน่ะครับ

6. Ake Carib

Ake Carib Guest

0
    0
    0
    มิตติ้ง น่าสนุกจัง...อิอิ อยากไป

7. น่าสนุกจังเลย..อยากไปด้วยจัง

8. อยากได้สติกเกอร์ทำงัยดี

9. โทรไปเบอร์นี้เลยครับ 0840166274 พี่ตั้ม nv club 145 ครับ ราคานี่ต้องลองครับ จะเอาแบบไหนพี่คนนี้จัดได้หมดครับ

10. ขอบคุณมากครับ

11. ทำได้หมดครับพี่ตั้มคนนี้ ของผมก็ที่นี่ล้วนๆครับ ทั้งราคาและเนื้องาน ลองแล้วจะติด

12. สงสัยวันหลังเอาไฟลไปให้ตาตั้มไว้เลยดีกว่า สัดส่วนจะได้ไม่เพี้ยน

เมลล์ไปเลยพี่เบิ้ม เช็คงานทุกวันอะรายนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้