ใครอยู่จ.ไหนบ้างคับ แล้วใช้รถไรกันคับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย EBNR32, 11 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EBNR32

EBNR32 New Member Member

13
    0
    0
    ใครใช้รถอะไรกันบ้างอะคับ โชว์กันหน่อยนะคับ ส่วนผมอยู่ราชบุรีคับ

2. EBNR32

13
    0
    0
    ส่วนนี่รถผมคับ ถึงเก่าแต่ก็หน้าด้านโชว์คับ อิอิ

3. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ปี2549 ผมใช้ โตโยต้าหน้าแหลม วางเจBoครับ และก็ นูโวทำลูก70 และมีโอแต่งสวยอีกคันนึง

มาปีนี้หรอครับ ไม่เหลือไรให้ใช้แบบว่าล้มละลายอ่ะ T...T

ส่วนตัวผม เกิดกรุงเทพครับ เป็นดอนเมือง ครับ

4. ชื่อเพ็งคับ

ชื่อเพ็งคับ New Member Member

25
    0
    0
    อยู่นนทบุรี...คับแถวบางใหญ่ ขี่smash110ร่อนอยู่อ่ะคับ{แรงก้อไม่แรง..หญิงก้อไม่มอง}

5. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    นู๋หวานจ๊ะ ขี่มีโอสีแดงตัวลิมิเต็ด อิดิชั่น ในอดีตลูกบอส เบรมโบ้ ล่างบน โอลิง3จุด บังลมบังโคลนหน้าหลังเคฟล่าห์แท้ ท่อตาแดงบางทรายปลายเคฟล่าห์ ปัจจุบัน เหลือเพียงล้อทอง ดีไอดี คู่เดียว ถอดขายกินหมด ฮิๆๆ บ้านอยู่แถวลาดพร้าวค่ะ :D :D

6. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    :D :D :D :D อยู่ส่วนไหนของลาดพร้าวอ่ะ แม๊พูดมาแต่งเก่งจัง อยากรู้จักขึ้นมาเลย:D

7. EBNR32

13
    0
    0
    สวัสดีค้าบ ไม่ได้เข้ามานานเลย ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ นี่มีรถผมเก่าอยู่คันเดียวเลยเหรอเนี่ยะT_T แต่ถึงเก่ายังไงก็ไม่ยอมแพ้รถไหม่หรอก เหอๆ ลืมบอกไปว่ารถผมเคยผ่าท่อมาแล้วคับ แต่ตอนนี้ท่อเดิม (เพราะเบื่อท่อนอนง่ะ) ตอนนี้ก็เลยมีแค่คาบูแดช กับลูก111เอง ส่วนรถยนตร์...ผมไม่มีตังแต่งง่ะ(tt132ที่จอดในรูปนั่นแหละคับ)ก็เลยวาดรูปเอาละกัน นึกไรได้ก็แต่งไป(รูปซ้ายนั่นละคับ ยังมีอีกเพียบ อิอิ)

8. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

ยินดีที่ได้รู้จัก ฝีมือวาดดีนะครับ

9. Tor AC ' 96

Tor AC ' 96 New Member Member

0
    0
    0
    ผมใช้acc96บ้านอยู่ราชบุรีเหมือนกันแต่มาทำงานก.ท.ม.อยู่แถวอ่อนนุช

10. ชื่อเพ็งคับ

25
    0
    0
    ยินดีมากคับที่ได้รู้จัก...เอ่อพี่ชายชอบวาดรูปรถเหมือนผมเลยอ่ะ[ของผมไม่กล้าโชว์]...วาดสวยมากครับ

11. EBNR32

13
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ:D อยากเห็นรูปพี่จัง อิอิ รอดูอยู่คับ

12. เปียว

เปียว New Member Member

8
    0
    0
    ติชมหน่อยครับ

กรุณาวิจารณย์หน่อยครับ แล้วแต่นานาจิตตังครับ

13. เปียว

8
    0
    0
    ต่อๆครับ

วัดรอบครับ

14. เปียว

8
    0
    0
    ดิสเบลคครับ

ต่อๆๆๆ

15. เปียว

8
    0
    0
    รถเพื่อนผมเองครับ

ลองติชมกันก็แล้วกันนะครับ
    ขอความคิดเห้นหน่อยครับ เต็มที่ครับ

16. ta alfa

ta alfa Guest

0
    0
    0
  17. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
  18. อ้น_Pitbull

อ้น_Pitbull New Member Member

1
    0
    0
    55

อยุ่สมุทรปราการคับ ขี่มีโอลูกโซนิคไซ้100 วาร์วโซนิค แคมช่างเป้ ยืดก้าน 5 มิล ชัก 6 มิล คาบูลเอ็นโปรอาม:) :) :)

19. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    รถสวยนะคับ . . :)

20. ชื่อเพ็งคับ

25
    0
    0
    เอ่อ...ไม่ทราบว่านูโวของพี่ชายอ่ะสีอะไรเหรอ ฟ้าหรือเทา...ผมชอบสีนี้จัง

21. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    เราว่า ฟ้าอ่อน นะ

22. ผม เลย์ อยู่ชัยภูมิ ใช้เทน่า 4 เกียร

วิ่ง 180 ครับ บูเค ปาดฝา ยกฟอร์ท ขัดลื่น ระเบิดแคร้ง ยึดชัก 2 มิล ก้านบีท ลูกแกรม + กล่องแดรช5เกียร

23. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    อยู่เเถวไหน อะ ผมก็อยู่ชัยภูมิ :D

วิ่งกะเทน่าเพื่อนเราป่าว ... อิอิ :p

24. bmwE30

bmwE30 New Member Privilege

195
    3
    0
    อยู่ นนทบุรี LS 125

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้