มาดูหน้าตาหล่อๆ วันมิตติ้งฯ 4.8

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 18 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    :first::second::third:

เนื่องด้วยมีสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้นมาเรื่อยๆ จึงอยากหัยทุกท่าน โพสรูปหน้าตากันหน่อย
    อาจจะซ้ำกับกระทู้ปักหมุด แต่อันนี้ขอสมาชิกทั้งใหม่แระเก่าที่ไปมิตติ้ง4.8 13สค54
    เพื่อจะได้ทักทายกันถูกต้อง ซึ่งบางท่านอาจจะเจอหน้ากันเป็นครั้งแรก..นะนะตะเอง
    <<<<< คัยเจอหน้าสมาชิกเก่าๆ ที่มะค่อยเข้าเวบ ฝากบอกไปด้วยนะคับ >>>>>
    ส่วนวิธีโพสรูปแล้วแต่ท่านที่สามารถทำได้ ในส่วนอันนี้คือเวบที่พี่โพสไว้ ตามลิงค์
    http://image.ohozaa.com/index.php
    หลังจาก Browse ไปหารูปแล้ว ก้อกด Upload หัยเลือกCopy ช่อง BB Code [full image]:
    มาวางในหน้ากระทู้ที่จะโพสได้เรย
    (รูปน่าจะบีบลงมาแค่ 640x480 ก่อนนะคับ)

ต้องขออภัยหากกระทู้นี้ รบกวนโสตประสาทของท่านอันเป็นที่รัก.......................:confused:

1. ประมาณนี้นะคับ อันนี้รูปป๋านุ้ย ยืมรูปมาเทสหน่อย ๕๕+

2. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    โต้งครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กรกฎาคม 2011
  3. รับทราบครับป๋า

4. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ไม่ลงได้ป่ะอิอิ
    คนนี้เอสครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กรกฎาคม 2011
  5. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
  6. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    คนซ้ายมือเลยบอลครับ...........

7. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ผมโจ้นนท์ คนข้างหลังนะครับ ไอ้ข้างหน้ามันทหารหนีเวร นะครับ

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

สวัสดีครับ ผมแมน HLC

เครดิต น้องจิ้น

9. [​IMG]

ผมชื่อ ธง ค้าบบบบบบบบบบบบ

10. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    ผม X ครับ[​IMG][/URL][/IMG]

11. Nin Diesel

Nin Diesel New Member Member

244
    3
    0
    หวัดดีครับทุกท่าน นิล ครับ เสือ ปากเกร็ด นนทบุรี ( Nin Diesel )

12. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    เสื้อดำครับ ผมโจ้-จีนู ส่วนเสื้อขาว โต้งแว่น

13. P-l-a-m

P-l-a-m New Member Member

60
    1
    0
    ผมปาล์มคับ หรือเรียก
    ปาล์มVIGO ก็ได้คับ ปธ. แมนตั้งให้ อิอิ

14. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    [​IMG] โต้ง โคราชครับ หวัดดีครับผม

15. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ชื่อ จิ้น คัฟ แต่ปัจจุบัน ผมดำแร้วคัฟ ^^

16. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกๆท่านที่เดินหน้าไปด้วยกันเสมอมาครับ

17. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0

ผม โรส ครับผม ^^

18. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ป้อมครับ.... น่าจะมีสมาชิก สาวๆบ้างเน๊อะ.. !!

19. tomhang11

tomhang11 New Member Member

132
    1
    0
    ตั้มคับ ฝากตัวด้วยคับ (ข้างๆคนใช้ชาวพม่าคับ)

20. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    หล่อทุกคนเลย..^^

21. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    ปาล์มครับ.......ไม่มีรูปอะ

22. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    หล่อๆทุกท่านเลย hilux club

23. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    คนแรกซ้ายไม่ใช่ผม คนขวาสุดก็ไม่ถูก คนที่สองจากขวาสุด อืมมมม อันนี้ใครวะ ผมคนที่สามจากขวาไปซ้ายหรือคนที่สองจากซ้ายมาขวา ชื่อมุ่ยครับ เอิ้กๆๆๆๆๆๆ

24. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    พี่มุ่ย สั้นๆ ว่าผมคนที่แก่สุดในภาพ ผมว่าทุกคนน่าจะเข้าใจว่าพี่คนไหน กร๊ากกกกกกกก

25. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    ห้าห้าห้า

26. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0

ผมชื่อ กอล์ฟ คับ

27. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    ผมชื่อปุ๊ครับ[​IMG]

28. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ชื่อ แม็ก คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้