หาเพื่อนขับ..benz w123..ทำvipหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย sa**ka**da**mo, 13 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sa**ka**da**mo

sa**ka**da**mo New Member Member

10
    0
    0
    หาเพื่อนขับ..benz w123..ทำvipหน่อยครับอยากได้ความรู้

2. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ของผมทำอยู่กะลังจะเสร็จครับ (ทำมาเดือนนี้จะครบปี) :sad:

จิงๆก็ไม่สามารถบอกได้เต็มปากว่า VIP เพราะ W123 มันมีข้อจำกัดหลายอย่างที่ทำให้ไม่สามารถทำให้เป็นแนว VIP (ตามหลัก) ได้ครบๆนะคับ

แต่ล้อผมเนี่ยใช่แน่นอน แฮ่

ยินดีที่ได้รู้จักคับ คุยกันได้เลย

3. twentyfour7

twentyfour7 Guest

0
    0
    0
    ผมให้W123อยู่ครับ

หวัดดีครับหาล้อใส่กับมันอยู่เหมือนกันนะครับไม่ทราว่าที่ใส่ไปพอดีเลยหรือป่าวครับอยากรู้สเป็กมากๆไม่อยากดึงโปร่งครับ

4. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
  5. GuMmY

511
    10
    0
    ล้อหน้าตอนลองทาบดูเล่นๆ มันพอดีคับกำลังสวยเลย แต่ไม่รู้ว่าเป็นเพราะผมเปลี่ยนเบรค 126 มาใส่หรือปล่าวพอถึงเวลาใส่จริงมันปลิ้นคับ ผิดกับที่คาดใว้ ถ้าชอบโหดๆปลิ้นๆก็โดนเลย

6. sa**ka**da**mo

sa**ka**da**mo New Member Member

10
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับผมป๊อบ..ผมใส่ล้อมาก็มีตีเก็บทุกซุ้มล้อเหมือนกันครับเพราะว่ากะไม่ตีโปรงแต่อาศัยตีเก็บๆๆรอบซุ้มเอาก็มองไม่ค่อยรู้เท่าไหร่เหมือนซุ้มเดิมแต่ข้างหน้าก็มีโดนยางหน่อยๆๆเวลากระแทกแรงๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กรกฎาคม 2011
  7. GuMmY

511
    10
    0
    มันเป็นปัญหาหลักของ W123 อยากเตี้ยคับ เคาะหลบเฉยๆมันก็ไม่ค่อยมีผลเท่าไหร่ จะดึงโป่งก็จะมีปัญหาที่คู่หน้าว่ามันจะดึงไม่ได้เพราะติดคิ้วข้างรถ นอกจากว่าเราจะเอาคิ้วออก ก็มีหลายคันทำคับ แต่ผมว่ามันดูโล่งไปเลยไม่เอาคิ้วออก ผมเลยทำโป่งแต่ด้านหลังคับผม

8. ty_052

ty_052 New Member Member

2
    0
    0
    :):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้