สอบถามเรื่องเบาะอิมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Speytro_Karn, 17 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    เบาะอิมมันถอดซักได้ไหมครับ พอดีเอารถไปเข้าอู่ทำสีแล้วฝุ่นลงเบาะเต็มเลยครับ ใครมีวิธีถอดแนะนำด้วยครับผม รบกวนด้วยนะครับ :cry::cry:

2. Mod...kub

Mod...kub New Member Member

72
    0
    0
    ถอดซักได้ตามปกติครับ เหมือนเบาะทั่วๆไปครับ หรือเอาเข้าcarcareดีๆแล้วให้เค้าซักให้ก็ได้ครับ จะได้ไม่ต้องถอด^ ^

3. AU_EG

AU_EG New Member Member

125
    1
    0
    เข้าคาร์แคร์เนียนกว่าครับซักเองระวังด่างนะ

4. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    แนะนำให้เข้าคาร์แคร์ครับ มีน้ำยาซักเบาะ ไม่ต้องถอดก็ได้ครับ ยิ่งถ้าเป็นเบาะ STI สีฟ้าของตากลม ตาเหยี่ยว ทำเองกลัวมันจะด่าง ไม่สวยเอาครับ ; )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กรกฎาคม 2011
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้