เบาะแต่ง ราคาโรงงานถูกๆ ครับ (มีรูป) 089-780-7803

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 17 กรกฎาคม 2011

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
    เบาะแต่งเกรด A ทรง << SPARCO (EVO,Corsa),RECARO (SR3,SR4,SP-G 2 และ 3) ,Bride (Lowmax,japan,cuga) ฯลฯ ทั้งหลังแข็ง และปรับเอน>>
    มาขาย ราคาโรงงาน (ถูกกว่าท้องตลาดแน่นอน) แต่รับรองคุณภาพดี (เหมือนแท้ทุกอย่าง)
    ใช้วัสดุอย่างดี ทั้งโครง หู และฟองน้ำ (แบบฉีด) อย่างดีในการทำ (คุณภาพดีกว่าตามท้องตลาดทั่วๆไป) จัดทำโดยช่างที่มีความชำนาญ (เราจะเน้นเหมือนแท้)

+++ ผมทำตาม Order นะครับ ท่านจึงสามารถเลือกทรง เลือกลาย เลือกสี เลือกเนื้อวัสดุที่ใช้หุ้ม ได้ตามความต้องการของลูกค้าทุกอย่างเลยครับ!

สั่งทำพร้อมวางมัดจำแล้วประมาณ 1-2 วันได้ของครับ ถ้าเป็นรุ่นนิยมก็จะมีของเลยครับ! (โทรเช็คก่อนได้ครับ)

เราจัดส่งได้ทั่วประเทศครับ (แต่ท่านต้องออกค่าจัดส่งนะครับ) แต่ถ้าหากอยากดูของโทรนัดก่อนครับ

+++ ตัวเบาะมีวัสดุที่ใช้หุ้มให้เลือกอยู่ 2 ชนิด ดังนี้
    1. หุ้มด้วยผ้าตาข่าย (ผ้าแท้ ไม่อมฝุ่น) , ผ้ากำมหยี่ (ผ้าที่ใช้เป็นผ้าแท้)
    2. หุ้มด้วยหนังอย่างดี

+++ สีของเนื้อผ้า เหมือนแท้ทุกระเบียบบบ ++++

+++ Logo ปักด้วยคอมพิวเตอร์นะครับ (งานเนียนมาก) เลือกสีได้ แต่ส่วนใหญ่จะมีสี เท่าที่ของแท้มีครับ +++

+++ โครงหลังแข็งมีสีให้เลือกได้ครับ (ทั้ง เคฟล่า กากเพชร หรือทำสีต่างๆ แต่จะเน้นสีที่เหมือนแท้ หรือเป็นที่นิยมนะครับ) +++

+++ เบาะทุกตัว จะพร้อมรางอย่างดีครับ +++

+++ เราเน้นเหมือนแท้ วัสดุการทำอย่างดี และที่สำคัญราคาถูก +++

-------------------------------------------------------------------------------------------------

*** เบาะแต่ง แบบปรับเอน เริ่มต้นเพียงคู่ละ 6,000 บาท เท่านั้น! ***

*** เบาะแต่ง แบบหลังแข็ง เริ่มต้นเพียงตัวละ 5,000 บาท เท่านั้น! ***

-------------------------------------------------------------------------------------------------

สนใจเบาะแต่ง งานเกรด A ราคาถูก แต่ก็ได้ "เหมือนแท้" งานเน้นคุณภาพ เลือกทรง,ลาย,สี,เนื้อผ้าได้

สามารถติดต่อได้เลยนะครับ ที่เบอร์ 089-780-7803

สะดวกที่ไหนนัดมาครับจะเอาไปให้ดู แต่ขอสำหรับผู้ที่สนใจสั่งซื้อจริงๆ นะครับ เพราะน้ำมันแพงครับ

หากเป็นรามคำแหง รามอินทรา หรือบริเวณใกล้เคียง จะเป็นพระคุณอย่างมากครับ

รูปข้างล่างนี้เป็นของโรงงานเองนะครับมีทุกแบบครับ

@@ ขอขอบพระคุณทุกท่านที่มาอุดหนุน หรือเข้ามาชมครับ @@

^+^+^+^+^+^+^+^+^+^+^+^+^+^+^+^+^+^+^+^+^+^+^+^+

รูปเบาะRECAROหลังแข็งครับ

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

เบาะRECARO ปรับเอน

[​IMG][​IMG][​IMG][/url

เบาะBRIDE หลังแข็งครับ

[​IMG][​IMG][​IMG]

เบาะBride ปรับเอนครับ

[​IMG][​IMG]

sparco ปรับเอน

sparco หลังแข็ง

1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอโทษนะครับ

การทำมาค้าขายย่อมเข้าใจว่าการโฆษณาหลายๆที่ก็ย่อมถือว่าเป็นการประชาสัมพันที่ดี

แต่นี่คุณรอบที่เท่าไรแล้วครับ ผมเคยบอกแล้วว่า ไปโพสที่กระทู้ซื้อขายซึ่งบอร์ดผมก็จัดที่ไว้ใให้แล้ว

ทั้งๆที่ทิ้งลิ้ง หน้าซื้อขายให้ด้วยซ้ำ น่าจะพูดกันรู้เรื่องนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้