super car วันนี้ถ่ายทอดช่องอะไรครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย @kanchanaburi, 17 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ผมมีแต่จาน TRUE หาไม่เจอครับ ไม่รู้ช่องอะไร รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

ป.ล. อาทิตย์หน้า 23-24 July ถ่ายทอดสด F1 จากสนาม Nurburgring สนามอันโด่งดัง รอชมครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    true sport2 นะประทีป

3. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    วันนี้กดไปกดมาทั้งวัน หาไม่เจอ อดดูเลย
    รอดูรูปจากพี่ต่ายดีกว่า :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้