มาแนะนำหนังสือดีๆ เกี่ยวกับ civic ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย arowanote, 18 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    อ่านแล้วเพลินดี ได้ความรู้เกี่ยวกับcivic เยอะเลยครับ รู้สึกรักsi มากขึ้นด้วย
    ปล.ไม่ได้มีส่วนได้กับหนังสือนะครับ อิอิ

[​IMG][/url] [/IMG]

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ซื้อแล้วจ้า

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ซื้อแล้ว มันเป็นของ FD2 ซะส่วนมาก

ผมอยากได้เล่มเก่า ที่เป็น EK ใครมีบ้าง ขอยืม SCAN หน่อย แต่ผมเห็นแต่ version Jp ด้วย

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
  5. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    เห็นด้วยคับ ส่วนใหญ่เป็น FD ซะเยอะ ผมอยากได้ของ EK เหมือนกัน ลองดูร้าน โตเกียวบุ๊ค มีขาย เเต่เล่มละเกือบ สองพัน เหอๆๆๆๆ

6. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ยังไม่ได้อ่านเลยงะ

7. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    อยากได้เหมือนกันครับ เคยเห็นที่เชียงกง แต่ไม่ได้ถามราคา

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:35:15 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:35:24 ----------

อยากได้เหมือนกันครับ เคยเห็นที่เชียงกง แต่ไม่ได้ถามราคา

8. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    อยากได้บ้าง สแกนให้หน่อยจิ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้