งดเหล้า...เข้าพรรษา

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pairbarney, 16 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pairbarney

pairbarney New Member Member

55
    0
    0
    ไม่ทราบว่ามีพี่ๆเพื่อนๆคนไหนบ้างที่ งด"เข้าพรรษา" แล้วกินเหล้า แบบผมอยู่บ้างครับ

ว่างๆอยากจะไปmeeting เล็กๆพวกร้าน อาหารกับพี่ๆเพื่อนๆในclubบ้าง ผมยังไม่ค่อยรู้จักใครเลยครับ

จะไปไหนชวนผมได้นะครับ^^ ว่างเสมอง (เฉพาะกลางคืน)

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    กระทู้ล่อเป้า 5555+ หากเล่น บีบี หรือ วอทแอ๊บ ก็ทิ้งเบอหรือพินไว้ เดี๋ยวจะมีสมุหเสนารักษ์แอดไปครับ

3. pairbarney

pairbarney New Member Member

55
    0
    0
    แฮะๆ พอดีมือถือหาย ไม่มีทั้งBB และ whatup เลยครับ เด่วไปทิ้งเบอร์ไว้ในมู้สมาชิกดีแล้วครับ ^^

4. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    พึ่งกลับมาเมื่อเช้าเองฮ่ะ

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    กลับมาตี5ก่า ฮะ อิดำตัวชนแก้วๆ

6. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    งดเหล้า เข้าพรรษา กันนะฮ่ะ แต่ เสาร์ มิตติ้ง เว้น วันนึง สาธู ....

7. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    อย่ากินเลย มันบาป อิอิ

8. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เสารฺหน้า อดเหล้า ป่าวอะ :D

9. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ตับจะแตกละเนี้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้