กระโปรงก็เปิด..ตรูดก็ฉีก โอววววว

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ต้อมต้าต้วมเตี้ยม, 15 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ก็ผ่านไปด้วยดี หลังจากที่จะพาน้องไมตี้ของพี่ต่ายไปรักษาตัวจากมีน-ไปรามคำเเหง เเล้วถูกรถเก๋งตัดหน้า ตรงทางเเยก ทำเอาม้าดำผมคริฟขวางเลน1เเละ2 ส่วนที่ต่ายก็ดมตรูดผมไปเต็มที่ โอวว. ผมตรูดฉีก กระโปรงพี่ต่ายงออายม้วนเลย หลังจากเครียตรงนั้นเเล้วเราไปต่อจนขึ้นทางข้ามเเยก โอวว ขึ้นง่าย เเต่ลงมันไหล เนือ่งจากหนัก ท้าปัดตลอด เเต่ก็มาถึงที่หมายโดยสวัสดิภาพคร๊าบบ

1. คนขับคงมะเปงไรมากกันนะคับ เสียจัยด้วยคับ

2. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    เสียใจด้วยคนครับ

3. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ไม่เป็นไรมาก คนปลอดภัยดีแล้วคับ

4. tomhang11

tomhang11 New Member Member

132
    1
    0
    รถซ่อมเป็ปเดียวก็เสร็จแล้วอ่ะ แต่ คนไม่เป็นไรก็ดีละคับ

5. UZ2709

UZ2709 New Member Member

622
    2
    0
    คนม้ายเปงไร ดีที่สุดแล้วคับ ซ้อมเสร็จเด๋วก้อหล่อ

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    นี้แหละ ที่เขาว่า ม้ากระโดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้