" ประกาศ ประชุมประจำปี 2554 เป็นกรณีพิเศษ ครั้งที่ 1 "

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย NHUM-YAI-JAI-DEE, 21 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    " ประกาศประชุมประจำปี 25 54 เป็นกรณีพิเศษ ครั้งที่ 1 "

เนื่องจากปัจจุบันได้มีกรณีพิพาทภายในกลุ่มสมาชิกกันเอง
    ในหัวข้อ" เรื่องไม่เป็นเรื่องแต่ก็เอามาเป็นเรื่องจนได้ " หรือ
    " มึงจบ กูไม่จบ มึงจบ กูไม่จบ ถ้ามึงไม่จบ กูเองจบก็ได้
    วร๊า ส่าด " หรือ " ยามศึกเราร่วมรบ ยามสงบเราตีกันเอง "
    ก่อให้เกิดความสับสนขึ้นในหมู่สมาชิกที่ไม่รู้อิโน่อิเหน่ สร้าง
    ความรำคาญใจแก่สมาชิกท่านอื่นมาโดยตลอดทั้งในโลกจริง
    (ปากต่อปาก) และสงครามประสาทในโลกเสมือนจริง ( Facebook )นั้น

คณะทำงาน(ตรูเนี่ยแหล่ะ)ได้พิจารณาเห็นแล้วว่าเรื่องดังกล่าว
    มีผลต่อความมั่นคงในบอร์ด และอาจก่อให้เกิดความแตกแยกกัน
    จึงเห็นควรให้จัดประชุมเป็นกรณีพิเศษ ขอเรียนเชิญสมาชิก ST ทุกท่าน
    ทั้งที่มีส่วนร่วม กับกรณีพิพาทนี้ และไม่มี ทั้งสมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่
    ทีมงานทุกท่าน ผู้ที่สนใจ ณ. อู่ติ่งเซอร์วิส ซอยวัดบัวขวัญ
    จ.นนทบุรี ในวันเสาร์ที่ 27 สิงหาคม 2554 เวลา 16.00 น.โดย
    มีวาระการประชุมดังนี้

• วาระที่ 1 เรื่องประธานแจ้งให้ที่ประชุมทราบ
    • " นี่มันเรื่อง อะไรวะเนี่ย"
    • วาระที่ 2 เรื่องพิจารณา
    • คิด วิเคราะห์ แยกแยะ
    • วาระที่ 3 แนวทางการแก้ไข
    • รับฟังความคิดเห็นเพื่อนสมาชิก
      [*วาระที่ 4 เรื่องอื่นๆ
    • าระที่ 5 สรุปการประชุม

จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ และเตรียมข้อมูลเพื่อเข้าประชุมในวัน
    เวลาและสถานที่ดังกล่าว

NHUM-YAI-JAI-DEE
    21-08-2011

หมายเหตุ กุรณาเตรียมเก้าอี้สนามมาเองด้วย สำหรับเครือ่งดื่มรบกวนใครก็ได้จัดหน่อย
    เห็นหน้าตาดีแบบนี้ งานนี้กรูเครียด นะครับ หวังใจว่าสมาชิกทุกท่านคงเข้าร่วมประชุม

2. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ตามนั้นครับ อยู่มันทุกวาระ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 สิงหาคม 2011
  3. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ตามไปๆ

4. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    เรื่องมันไม่เป็นเรื่องครับ มันเกียวข้องกับ3คนเท่านั้น
    เรื่องก็คือพี่ได้ยินมากะหู จากปากอีกคนหนึ่งที่เชื่อถือได้ เขา(คนที่1)ถามว่าพี่(คนที่2)
    ว่ามีอะไรอีกคน(คนที่3)หรือเปล่า แต่เขาไม่ได้ถามกะพี่
    พี่จึงขึ้นกะทู้ บอกความในใจแค่นั้น
    พี่น้องสมาชิกท่านอื่นขอโทษตรงนี้นะครับที่เอาเรื่องไม่เป็นเรื่องมาก่อให้เกิดปัญหา
    ต่อไปผมจะอยู่กะบ้านเฝ้ากะเรือน เป็นพ่อบ้านที่ดีของลูก เป็นผัวที่ดีของเมีย
    ผมเชื่อว่าหลายคนที่รู้จักผมเป็นคนยังไง เพระฉนั้นผมขอไม่คุยครับ
    ขออนุญาติท่านประธานยกเลิกประชุมครั้งนี้ครับ อย่าไปรบกวนสมาชิกพี่น้องคนอื่นเลยครับ
    ในเมื่ออะไรมันจะเกิดผมจะปล่อยให้มันเกิด :p

5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ชี้แจงแบบนี้นะครับ ท่านสมาชิกทั้งหลาย
    ถ้าเป็นเรื่องระหว่างบุคคลกับบุคคล
    ทางผมเข้าใจ

แต่ถ้าว่าเรื่องมันลุกลามเป็นระหว่างกลุ่มบุคคล
    ระหว่างกลุ่มสมาชิก

อันนี้ก็ต้องเคลียร์กันไปน่ะครับ

พี่เบิ้มแกเกรงใจสมาชิกท่านอื่นน่ะ
    ไม่ต้องเกรงใจพี่เต็มที่ไปเลย
    นานๆที ยังมีเรื่องที่ต้องปรึกษากับ

ท่านสมาชิกท่านอื่นอีกเยอะ
    ยังต้องฟังความคิดเห็นจากท่านอื่นๆ อีกบาน

สำหรับสมาชิกท่านอื่นที่มีอะไรแคลงใจกับปู่ของเรา
    หรือทางทีมงาน ทางทีมงานยินดีรับฟัง
    ทุกความคิดเห็นน่ะครับ
    ไม่ต้องห่วงนะครับ ปู่มาแน่
    เห็นปู่รักลูกรักเมีย แบบนี้
    ถ้าเป็นเรือ่ง ST ปู่จัดเวลาได้ครับ

มีอะไรจะได้คุยกันทีเดียวไปเลย
    จบแล้วก็ฮาเฮ กันเหมือนเดิม
    คุยกันสบายๆ ไม่ซีเรียสครับ

เป็นอะไรที่น่ารักจริงๆ ไม่พอใจ
    เราก็คุยกันไม่เก็บเอาไว้
    คุยกันตรงหน้านี่แหล่ะครับ
    สนิทใจกันดี

ขอปรบมือให้ ปู่ ของพวกเราอีกครัังนะครับ
    เปิดรับฟังความคิดเห็นของคนอื่น
    ผิดถูกยังไม่รู้ขอให้ได้พูดคุยกัน

6. ไป่นำเด้อ:eek:

7. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    หวนเข้าบอร์ด เมื่อไหร่ มีเรื่อง ทุกที :D
    นิด นึง คับ เข้าใจว่า อยู่ ร่วมกัน หลากพ่อ หลายแม่ แน่นอน ขัดแย้ง แตกแยก ต้องมี ไม่ว่ากลุ่มใหญ่ กลุ่มเล็ก มีฝัก มีฝ่าย อะไร ก็ว่ากันไป ผมก็ คนนึง อยู่ที่นี่ มานาน หายหัวไป ก็หลายปี คอยดูอยู่บ้าง ติดเกมบ้าง เลี้ยงน้องชาย บ้าง เห็นความ เปลี่ยนแปลง ไป ก็หลายอย่าง แต่เรื่อง แตกคอ บานปลาย คุยกันได้ เคลียร์กันได้ อยู่ร่วมกันได้ ก็ น่ายินดี ครับ แต่ถ้าเคลียร์ แล้ว ไม่ลงตัว ไม่โอเช ไม่สบายใจ ก็ว่ากัน ต่อไป อะไรยังไง รอดู ต่อไปแล้วกัน ผม

8. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ถ้าไม่ติดเรียน ไปคร๊าบบบ...

9. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ขอบคุณ สำหรับทุกความคิดเห็นนะครับ

ขอบคุณ คุณโอ๊ตข้างโอ่งมาก

ขนาดฝนไม่ตกยังอุตส่าหฺออกมา

สำหรับท่านอื่น ออกความเห็นได้เลยครับ

อย่าอ่านอย่างเดียว นะจ๊ะ

10. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    นโยบายใหม่หลังเลือกตั้ง อ้อไม่ใช้ ยังไงก้ไปดูด้วยครับถึงจะเป็นแค่ส่วนน้อยๆ แต่ได้ดีเพราะ ST เนี่ยล่ะครับยังไงก็ รักกันรักกัน

NHUM-YAI-JAI-DEE ถูกใจสิ่งนี้
  11. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ถ้าเสาร์นี้กำหนดการเลื่อนไม่ต้องขึ้นเหนือ ตามไปครับ
    รักกันๆ เลือกเล็กๆ สบายๆ ^^

12. konankit

konankit Member Member

198
    5
    18
    ขอเสนอความคิดเห็นนะครับ

ผมอยากให้มานั่งคุยกันแบบที่ท่านประธานเปิดวาระ นะครับ เพราะบางทีอาจจะมีการเข้าใจอะไรผิดเพี้ยน หรือเข้าใจอะไรผิดประเด็นไปก็ได้ครับ
    และโดยส่วนตัวผมว่า มันเป็นสิ่งที่พี่ๆน้องๆสมาชิกเต็มใจช่วยกันแก้ปัญหาให้ผ่้านพ้นไปได้ครับ เพราะมันเป็นการแสดงถึงความเป็นกลุ่มเป็นก้อนอันเดียวกันครับ ^^

ปล.ผมอยากไปรู้จักพี่ๆทุกคนในคลับเหมือนกันเลยครับ อยากปรึกษาอะไรเยอะแยะเต็มไปหมด แต่เข้ากะดึกพอดี เศร้าจัง T_T

13. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool:
    วร้า......... นึกว่าเรื่อง ประธานจะประกาศแต่งงาน....

ไปทำรถแข่งต่อดีกว่า....... :cool:

14. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    :D:D:D:D:D:D

15. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0

ถ้าประธานจะแต่งงานต้องเอา บอดี้สูทกับส้นสูง กับวิกที่อยู่หลังรถ ไปทิ้งถ้ำกระบอกก่อนครับ

16. lumnamshe

lumnamshe Member Member

671
    5
    18
    น้องใหม่ไปได้ไหมครับท่านประธาน

17. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    Like Like Like :D:D:D:D:D

18. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เรื่องอะไรอะ:eek:

19. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    เรื่อง ประธาน จะไปปลูกผม ครับ ท่านรอง :D

20. DaySpeed

8,976
    822
    0

ไปว่าแกอ่ะมรึงแต่มันเรื่องจิงนะ
    :D:D:D:D:D

21. DaySpeed

8,976
    822
    0

ไปว่าแกอ่ะมรึงแต่มันเรื่องจิงนะ
    :D:D:D:D:D

22. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ทุกปัญหาแก้ได้ครับ ค่อยๆ คุยกัน

23. OaTT_B14

4,399
    692
    0
    คริ คริ ทีใคร ทีมัน ใส่ก่อน ได้เปรียบ :D

24. ble@bgfc

ble@bgfc New Member Member

176
    3
    0
    ไปด้วยน๊ะ.....ว่าแต่มันเรื่องรัยนิ:eek:

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  25. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    คุยเพื่ออะไร ผมแค่บ่นๆบอกๆ คิคิ
    ผมยังไม่ได้เอ่ยชื่อใครเลย
    ทั้งบุคคลที่1 ที่3 แต่คราวนี้ขอเพิ่มผู้สนับสนุนบุคลลที่3ด้วยนะ พอดีเห็นแว๊บๆ
    อยากจะบอกว่าถ้ารักกันชอบพอกันเชิญนะครับ ถ้าคิดจะอยู่อย่าคิดแบ่งแยก:D

26. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    มาได้ ทุกคนครับพี่น้อง

ยืนยัน นะครับ รับฟังทุกความคิดเห็น

งานนี้ไม่มีใครผิด ถ้าจะมีใครผิด

ก็ " ไอ้ความเข้าใจ" น่ะที่ผิด

จบเรื่อง ก็ จะมีแต่ความเข้าใจที่ดีขึ้นน่ะครับ

ปล. พรี่โตร้ง ก็ ใจ เย็นๆ สิคร๊าบ

หมออาร์ต ตรูบอกว่าตรูหายแล้วไม่ได้เป็นแล้ว

คนที่เหลือ หัวล้านแล้วอย่ามาปรึกษา แล้วกัน

ช่วงนี้ อยู่ ชะอำทั้งอาทิตย์ ใครว่ามารับไปเที่ยวด้วย

27. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    รักกัน ครับ Sunny ด้วยกัน นะ ครับ
    i Love ST :eek:

28. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    .
    ... แอบมาให้กำลังใจ พี่น้องST นะคร๊าบบบบบบ :):):)

29. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

ประธานอยู่ชะอำ แต่ฝากมาบอกว่า...

ถ้ามาจะขอยืมกระติกน้ำแข็งหน่อย :)

30. AE_B11

AE_B11 New Member Member

155
    67
    0
    :eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้