ใครมีข้อมูล.........อยากรู้รายละเอียด(ได้รายละเอียดมาละ)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 17 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    สิ้นเดือนนี้ได้ข่าวมาว่ามีการจัดแข่งเซอร์กิต ที่โบนันซ่า เขาใหญ่
    ผมทราบรายละเอียดมาคร่าวๆว่ามีการจัดแข่งจริง แต่ยังไม่ทราบ
    รายละเอียดทั้งหมด ใครทราบหรือมีข้อมูลก็บอกทีนะครับ
    ผมจะไปวิ่งอะอิอิ ถ้าใครว่างก็อยากให้ไปด้วยกันครับ สนามที่แล้วอยู่พีระ คูเป้มีป๋มวิ่งอยู่คนเดียว
    เค้าเลยเอาไปลงรุ่นใหญ่ เจอพี่หนึ่งวันชอร์ปบ้าง DC5บ้าง EVO7บ้าง แงแงใจร้าย
    :cry:
    (สมัครย้อนหลังได้)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กรกฎาคม 2011
  2. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    สิ้นเดือนนี้ไม่น่าใช้นะครับ

เพราะทาง Unity HONDA มีทริปที่เขาใหญ่ กำลังติดต่อสนามเพื่อจะเข้าไปวิ่งเล่นกัน แต่สนามไม่ว่าง

เสาร์ที่ 30 ติดงานฮาเล่ย์

อาทิตย์ 31สระบุรีคาร์คลับจองครับ

3. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    มีครับพี่โส ชื่องาน saraburi racing circuit ลองดูรูปที่ผมส่งให้ครับ เป็นรายละเอียดงานครับ
    น่าจะงานเดียวกันกะที่พี่โสรู้ สระบุรีคาร์คลับอะแน่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้