ช่วยทีครับ กระจกหลังแตก

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย PU Metal, 20 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PU Metal

PU Metal New Member Member

8
    0
    0
    รบกวนพี่ๆ น้องๆ ช่วยเหลือหน่อยครับ พอดีเกิดอุบัติเหตุ กระจกหลัง 623 แตกทั้งบาน หามามาหลายที่แล้วแต่ไม่พบ ที่ศูนย์ก็ไม่มี
    ขอคำแนะนำหน่อยครับ รถจอดมาหลายเดือน

2. ต้องแสดงความเสียใจด้วยครับ...กับกระจกหลังทีแตกนะครับ
    และต้องแสดงความเสียใจมาก ๆ กระจกหลัง RoVEr 623 หายากมาก ๆ ครับ
    แต่ถ้าจำไม่ผิด เหมือนคุณ TG ROVER (คุณโอห์ม) จะเคยเปลี่ยนมานะครับ
    รอคุณโอห์มมาช่วยแนะนำนะครับ

แก้ไขล่าสุด: 21 กรกฎาคม 2011
  3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เมื่อไม่นานมานี้ มีคนเจอ กระจก Rover เราอะครับ ของใหม่ นี่แหละ

แต่ผมจำไม่ได้ ว่าชื่ออะไร พอดี มือถือ เีีสียเบอร์ผมหายหมดเลย ยังไง ถ้าได้เข้ามาดู รบกวน ช่วยเืพ่อน ๆชาว Rover ด้วยน๊ะครับ !!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้