ตอนนี้ราคาเจโบเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย fiatpadzad, 12 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fiatpadzad

fiatpadzad New Member Member

83
    1
    0
    ตอนนี้เจโบแคร้งหลังราคาเท่าไหร่อะครับ

กำลังจาเปลี่ยนเครื่องครับเจไม่โบเครื่องเก่ามันไม่ค่อยจาดีแระอะครับ

2. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ประมาณ35000+-3000ครับว้ามาแต่ละทีเซอร์ไพล์อยู่เลื่อย 13สิงหาคมนี้อย่าลืมงานHLCนะครับเอาโคมาเต้นโชว์หน่อยย๕๕๕

3. fiatpadzad

83
    1
    0
    ขอบคุนครับ

วันนี้เพื่อนผมไปบางนาไปถามมาครับเจโบ37000 แคร้งหลังอีก7000

แพงรึป่าวอะครับ ไมตี้ต้องใส่แคร้งหลังใช่รึป่าวครับ

เดียว13สิงหาจาจัดโคไปลงรุ่นSHOWOFF ได้ป่าวครับ

4. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    ดีเซลแอบมาดู

5. fiatpadzad

83
    1
    0
    ขอบคุนครับ

6. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ราคาแรงจังแต่ถ้าอยากได้ก็ไม่แพงครับ
    ส่วนโคขอลงทุกรุ่นเลยได้ไหมครับ
    ยังไงอย่าลืมพาทีมมาสร้างสีสรรนะครับ๕๕๕

7. fiatpadzad

83
    1
    0
    ขอบคุนครับ
    เดียวยังงัยจาชวนเพื่อนๆในกลุ่มไปร่วมงานด้วยครับเพราะในกลุ่มมีแต่ไฮลักหลายคันครับ

8. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    อย่าลืมชวนน้องๆๆมาด้วยครับ๕๕๕

9. fiatpadzad

83
    1
    0
    เดียวจาหาจัดไปให้ครับ ^^

10. ขอบคุณล่วงหน้าเรยคับ ต้องจัดหนักเพราะปาทานหื่นมาขอด้วยตัวเอง อิอิ

11. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ๕๕๕ โสดด้วยขอบอกวันนั้นฉายเดี่ยววว

12. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แหล่มเลย

13. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    รายแจ่มน้องมูมู่

14. fiatpadzad

83
    1
    0
    เดียวจาหาแบบงามๆไปให้ครับ ^^
    ^_^
    :)

15. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟ อัฟ จร้า

16. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เจโบตอนนี้แคล้งหลังอยู่ประมาณ 35000++

อย่าพึ่งวางเลยครับ งาน 13 สิงหาเจไม่โบมีรุ่นให้ลงไปลงรุ่นนั้นก่อนเลยครับ

17. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ง่ะเพิ่มคู่แข่งให้เอสอีก๕๕๕

18. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ตลกด้านบนจริงๆ

19. fiatpadzad

83
    1
    0
    ขอบคุนครับ
    คงไม่ทันแระครับพี่แมน เพราะเจไม่โบช้าบดังเรียบร้อยแล้วครับ กะจาเอาไปวันงานสองคันเลยครับเลยจารีบวางเครื่อง

อิอิ
    :):)

20. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    งั้นเอส ก็ หมดคู่แข่งงงแล้ววววววววววววว

รถไม่ต้องวางแล้วโฟคเอามาขายผมดีกว่าาาาาาาาา

21. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    อิอิ

22. fiatpadzad

83
    1
    0
    อยากได้จิงๆเลยนะพี่สี่ประตูอะ ^_^
    :D

23. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อารายน้าส์ ที่ขาว ๆ ตูม ๆ 555

24. fiatpadzad

83
    1
    0

25. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    เอสนี้แน่นอนจิงๆ

26. fiatpadzad

83
    1
    0

27. เจโบราคาแรงเนอะช่วงนี้

28. fiatpadzad

83
    1
    0
    แรงมากๆเลยครับ

พรุ่งนี้รอตู้เปิดก้อว่าจาไปสอยแล้วอะครับ

29. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ราคาขึ้นเพราะอะไรหรอคับ ไม่ทราบกระแสเลย รึเพราะ JZ มันแรงช่ายป่าวคับ อิอิอิ

30. fiatpadzad

83
    1
    0
    ไม่ทราบเหมือนกันครับ

ราคาขึ้นมากๆเลย เหนข่าวว่าจาขึ้นอีกครับพรุ่งนี้จาไปเอาเครื่องเดียวจาเาราคามันอัพให้ทราบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้