ล้อ Advan RC ทำสีใหม่ ตัวอักษรตรงขอบล้อจะหายมั้ยคะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย EroKaWa, 1 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EroKaWa

EroKaWa New Member Member

3
    0
    0
    ล้อ Advan RC ทำสีใหม่ ืตัวอักษรตรงขอบล้อจะหายมั้ยคะ
    ของเดิมสีขาวอยากเปลี่ยนสีเงิน กลัวตัวอักษรหาย ทำสีจะหายมั้ย แล้วมันเป็นสติกเกอร์รึเปล่า

ขอยืมรูปหน่อยนะคะ

2. EroKaWa

EroKaWa New Member Member

3
    0
    0
    อัพหน่อย ใครรู้บ้างคะ อยากรู้

3. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ทำสีใหม่ต้องลอกสติกเกอร์ครับ

สติกเกอร์ไปตัดใหม่ครับ ของผมสีขาว ขอบ 17 หลังจากทำสีใหม่ ไปสั่งตัดใหม่ ร้านที่แฟชั่นไอซแลนครับ มี แบบอยู่แล้ว บอกเค้าเลย เอาติกเกอร์ล้อ Advan RC เดี๋ยวเค้าจัดการให้ครับ ถ้าจำไม่ผิด 60 บาท สี่ล้อเลย เนียน ๆ สีน้ำเงินเข้ม เพื่อน ๆ ในคลับผมก็ไปซื้อร้านนี้ทั้งนั้นครับ สำหรับคนที่ใส่ RC

4. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
    แฟชั่น อยู่ตรงไหนครับ

5. SweetToOth

SweetToOth New Member Member

69
    14
    0
    รามอินทรา ครับ

6. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
    ผมอยู่รามมินทรา แต่แฟชั่น ร้านชั้นไหนครับผม

7. mayliza

mayliza New Member Member

600
    2
    0
    ใช่ ชั้น 3 ชื่อพี่ฤทธิ์หรือเปล่าค่ะ ถ้าไม่ใช่โทษทีค่ะ

8. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    fashion island คับบบ

ชั้นเดียวกับบิ๊กซีอ่ะครับ เดินเข้าไปสุดเลยแล้วเลี้ยวขวาเข้าไปนิดนึงจะมีร้านตัดสติกเกอร์อยู่ตรงบันไดเลื่อนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้