ถึง คุณ Tbone คับผม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SPEED R, 9 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ใส่ได้คับไม่มีปัญหา เเต่น่าจะหาสปิงเเต่ง มาใส่ ดีกว่าคับ เช่น ไอบัค , H&R , TEIN
    ความคิดผมส่วนตัว ผมชอบไอบัค มากที่สุด เพราะเป็นของเยอรมัน ค่าk เหมาะสมกับ EK มาก
    เข้าโค้งเกาะมาก ใช้มา 6-7ปี ไม่มีทรุด ยอมรับเลยครับ ส่วนยี่ห้อที่เหลือ ก็น่าจะดี นะคับ เเต่ไม่เคยลองใช้
    เชียร์ ไอบัค ครับ เพราะใช้เเล้วไม่ผิดหวังจิงๆ (ความคิดเห็นส่วนตัวจิงๆคับ)

2. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    งงครับ ทำไมไม่ตอบกระทู้เดียวกันล่ะครับ ตั้งใหม่ให้มันซ้อนกันทำไมในเมื่อคุยกับคนเดียวกัน เรื่องก็เรื่องเดิม กระทู้เค้าก็ยังอยู่ ????

3. Tebone

Tebone New Member Member

13
    0
    0
    Thank You ทุกๆท่านนะครับที่ให้ความรู้...

4. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    แล้วคุณ RACE MAN หายไปไหนแล้ว

ไม่มาตอบหน่อยเหรอ

5. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    พอดีเค้า pm มาถามก็เลยตอบไป คราวต่อไปคง pm ตอบเค้าดีกว่าคับ อย่าซีเรียสคับ...555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้