ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย tm1500, 23 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tm1500

tm1500 New Member Member

7
    0
    0
    คือผมจะใส่แก๊ปหลังสปูน เคฟล่านะคับ ระหว่าง ผ้าดำลาย1 กับ ผ้าเหลือง tomcat อันไหนดีคับ รถสีขาว ใครมีรูปช่วยลงไว้ด้วยนะ ได้ตัดสินใจง่ายๆ:p

2. ToT..Zaa

ToT..Zaa New Member Member

40
    0
    0
  3. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    มันใส่สวยทั้งสองสีอ่ะคับ

ถ้าไม่ชอบโหลก้อทอมแคตได้นะ แต่เวลาขายต่อมันจะขายยากกว่านิดหน่อยเท่านั้นเอง

ส่วนถ้าใส่สีดำ มันก้อจะใกล้เคียงแท้มากก่าคับ ของแท้ไม่มีลายทอมแคต

4. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    ใส่สีดำน่าจะดีกว่านะครับ

แต่ถ้าจะลายทอมแคตก็ต้องฝากระโปรงทอมแคต ด้วยครับ

ความคิดเห็นส่วนตัว

5. tm1500

tm1500 New Member Member

7
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ พี่ๆทุกคนมีใครจะขายบ้าง ไหมครับลงเบอร์ไว้นะครับ

6. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    สั่งซื้อของใหม่เลยก็ได้ครับ ชม.นี้ราคาไม่แรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้