<<oo รบกวนสอบถามเรื่องไฟท้ายคับ oo>>

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Cedia Racing Service, 8 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Cedia Racing Service

G Cedia Racing Service New Member Member

146
    3
    0
    ไฟท้ายส่วนใหญ่ขาวแดงที่พี่พี่ใส่กันอยู่มันเปนของญี่ปุ่น หรือ ของติดรถบ้านเราคับ

แล้วไฟท้ายขาวแดงที่ติดมากับรถปี 1999 - 2000 มันต่างกับไฟท้ายขาวแดงของญี่ปุ่น หรือป่าว

ผมจะซื้อใหม่แนะนำแบบไหนคับ จะเบิกห้างใหม่เลย หรือว่า ซื้อของเซียงกงคับ

เพราะรถที่ได้มามันเปนไฟมิลเลเนียมไต้หวันน้ำเข้าด้วย ห่วยจิงจิง

รบกวนด้วยคับ

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ขาวแดง ญี่ปุ่นเป็นแบบไหนอ่า = ="

ถ้าของ คูเป้ ก็มีแค่แบบเดียว ที่ใส่ๆกันทั่วไปอ่า หามือสองยาก

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ตัว 96-98 จะเป็นไฟ ส้มแดง ตัว 99-00 จะเป็น ขาวแดง จะมีที่ไม่เหมือนชาวบ้านก็ตัวของเมกาครับ จะมีมี สีส้ม ขาว แดง เลย
    เบิกใหม่ มันต้องเบิกทับทิมด้วยมั้งครับ ชุดนึง 7000 กว่า มือสองเห็นอยู่ 3000 แต่หายากครับ ลองหาดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้