พาไปดูงานแต่งบังมัส

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Super Colt, 2 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไปถึงงานคนเพียบเลย

บรรยากาศในงาน

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ชีด มูฮัมมัด บังมัส เอาฟาเยสสสสส

เห็นมันนั่งมองถาดนี้ตาล่ะห้อยเลย ตอนที่น้องชายเจ้าสาวมารับไป :D :D

3. Super Colt

2,980
    11
    0
    ดูสายตามันดิ อิอิ

นี่ตอนตอบรับว่าจะยอมหมดอิสรภาพหรือไม่ บังตอบว่า "ยอม" :D

4. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    รอดูอยู่ :D

5. LBGT

3,305
    20
    0

หน้าตา กะ ความตั้งใจ เหมือนมัน ไม่ค่อยอยากจะพูดเลยว่ะ :D

6. Super Colt

2,980
    11
    0
    เจ้าสาวออกมาแล้วครับ สวยมากเลยน้องสาว :D

ปล. งานแต่งของฮิสลาม เจ้าบ่าวจะเป็นคนทำพิธีคนเดียวนะ เจ้าสาวรออย่างเดียว

7. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ดีใจด้วยนะเพื่อน

8. Super Colt

2,980
    11
    0
    บ่าว-สาว ออกมาขอบคุณแขกที่มาร่วมยินดี

วงนี้เล่นเพลงสนุกมากๆ ขากลับบ้านตูร้องได้เลยอ่ะ เพลงของอิสลาม :D

9. Super Colt

2,980
    11
    0
    ดูดีๆ มีผู้สื่อข่าว จากช่อง7สีมาสัมภาษณ์ด้วย ไม่ธรรมดา :cool:

10. Super Colt

2,980
    11
    0
    บ่าว-สาว และ แม่ของมัส

อันนี้มันเทสเตียง มันบอก เวที ของเทสหน่อย ก็ไม่เข้าใจว่าหมายความว่าไง เวที เนี่ย อิอิ :D :D

11. Super Colt

2,980
    11
    0
    ถึงตาพวกเราถ่ายบ้างแล้ววววว :D :D

ปล. ไอมัส กูเทสเตียงให้แล้ว(กูนั่งแล้วไม่เป็นไร อิอิ) ผ่านนนนนนน ..........

12. Super Colt

2,980
    11
    0
    ก็ขอแสดงความยินดีกับมึงด้วยนะมัส ขอให้รักกันตลอดไป ดีใจกะมึงมากจริงๆ เคยเห็นมึงร้องไห้ แต่วันนี้เห็นมึงดีใจก็ดีใจ ดูแลกันให้ดีๆนะ แล้วเด๋ววันที่8กูไปอีก เพื่อนตรึมแน่ๆ อิอิ :D :D :cry: :cry:

13. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    ยินดีด้วย

เจอกันวันที่8 คับ

14. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    เจอกันวันที่ 8 ค้าบทุกคน :cool: :cool:

15. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ดีใจด้วยครับพี่ เจ้าสาวสวยมากครับ แล้วเจอกันวันที่ 8/4/50ครับ

16. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    กลับมาแล้วครับ..พี่น้อง เมื่อเช้านี้เอง...

..ขอบใจ..เพื่อนบีและภัทรมากที่เนธุระเรื่องถ่ายภาพให้...:)

..ขอบคุณน้าเอ้และแป๋ว ที่ไปเป็นกำลังใจ..และช่วยงาน..:D

..ขอบใจ..เพื่อนโตและปุ๊กทีมางานในวันนี้ เพราะวันที่8 ต้องติดงานที่ต่างประเทศ..:)

...และต้องขอโทษกับหลายๆอย่างที่ขาดตกบกพร่อง..นะครับ..:cry:

..ขอบใจเพื่อน 1 LB-GT ที่ sms มาแสดงความยินดี..และบอกกูว่า..Don't hurry to make

children ,wait for me.... มันไม่ทันแล้วว่ะเพื่อน..555

...แล้วเจอกันวันที่8 อีกครั้งนะครับ..

..ก่อนกลับโดนล้างหม้อข้าวหมกไก่ไป 2หม้อใหญ่ๆ กับหม้อซุปเนื้ออีก 2 หม้อ และ หม้อสลัดแขกอีก1..
    ..เหนื่อยโคตร..:eek:

17. Super Colt

2,980
    11
    0
    อย่าบอกนะว่ามึงเทสเตียงซะแล้ว :D :D

บังล้างหม้อ ฮ่าๆๆๆๆ มิน่าโทรไปไม่รับสาย พอโทรกลับมาบอกล้างหม้ออยู่ เหนื่อยโคตร

ส่วนเรื่องที่ไปช่วยก็ไม่เป็นไรหรอก เพื่อนยินดีช่วยเพื่อนเสมอ :D

ปล. คนที่จะไปวันที่8อ่ะ นัดกันก่อนไหม รวมๆรถไปดีกว่าไหม ที่จอดอาจไม่พอนะ รถกูว่าง 3 ที่นะ หรือเสาร์นี้นัดคุยกันก่อนดีไหม :D

18. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    ล้างไปเหอะ หม้อข้าวหมกไก่อ่ะ รสชาติสุดยอดมักๆ หากินที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว ขนาดคนที่บอกว่าปลาหมึก กะกุ้งว่ายอืดอยู่เต็มท้อง ยังต้องกินจนเกือบหมดจานอ่ะ อิ อิ (ขอสงวนนามว่าเป็นใครนะครับ แต่ว่าเป็นหนึ่งในแม่บ้านที่ไปร่วมงานนี้)

ดีใจด้วยเพื่อน อย่าลืมที่กูบอกนะ "อยู่ในโอวาท" 5555555

19. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่มัส

20. am_dah

am_dah New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆ คน ที่เข้ามาแสดงความยินดี นะค่ะ

ขอบคุณ พีบี & พี่ภัทร, น้าเอ้ & แป๋ว, พี่โต & พี่ปุ๊ก

ขอโทษด้วยที่ทำให้ทุกคนลำบากค่ะ

เจอกันวันที่ 8/4/2550 นะค่ะ
    :eek:

21. Super Colt

2,980
    11
    0

ห้ามขอโทษ ขอโทษทำไม ด๊ะ ไม่ได้ทำอะไรผิดนะ อีกอย่างพวกพี่ไม่ได้ลำบากอะไรเลย สนุกกันมากๆ ซะด้วยซ้ำ เคยแต่เที่ยวงานวัดไทย ไปหนนี้น้องพาพี่เที่ยวงานมัสยิด(งานวัดอิสลาม)อีก แถมเลี้ยงพี่ๆทุกคนอีก พวกพี่ตาหากต้องขอบคุณน้องด๊ะที่ดูแล เทคแคร์อย่างดี ของกินที่นี่อร่อยทุกอย่างเลย ทั้งที่งานแต่งและที่มัสยิด เด๋วอาทิตย์นี้จะไปกินอีก ฮ่าๆๆๆๆ :D :D

22. victorio2910

victorio2910 New Member Member

32
    0
    0
    เสียดายมากที่ ไม่ได้ ไป ต้องพา เมียไปโรงพยาบาล .. . เอาไว้ อาทิตย์นี้ ถ้า ไม่พลาด จะไปให้ได้นะ..

23. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    อยากเทียวงานมัสยิดอีกเมื่อไรบอกนะพี่ แถวๆ ออฟฟิสผมก็มีอ่ะ แทบทุกวัน...อิอิ

ฝาก สลาม มู ไล กุม บังด้วยนะครับ...
    :)

24. LBGT

3,305
    20
    0
    เมื่อคืน เพื่อนบัง ไปหา เพื่อนบอมที่ร้าน
    เด๋วกลับๆ ตั้งแต่ 4 ทุ่มกว่าๆ
    ด๊ะนั่งหาวมั่ง พิงมั่ง ด้วยความง่วง
    ด้วยความที่อายุยังน้อย ก้อเลยเอาเรื่องที่เพิ่งเกิดขึ้นไม่นานมาเล่า
    จากที่ด๊ะง่วงๆ พอเริ่มมีการกล่าวอ้างถึงบุคคลในอดีต
    อิ อิ ด๊ะก้อเริ่มตาสว่างขึ้น ทีละนิด จนกลายมาเป็นตื่นเต็มที่

มีอยู่ช็อตนึง บังสารภาพว่า เมื่อตอนสร้างวีรกรรมบนเวทีที่ราตรี RCA
    ตื่นเต้นมาก ถึงขั้นปากซีด ขนาดเมื่อคืน แค่พูดถึง ปากมันยังซีดเลยว่ะ 55555

คุยกันไปคุยกันมาเหล้าหมด ไอ้บอมไปเอามาเปิดอีกขวด
    สรุป บัง & ด๊ะ กลับบ้านเกือบตี 2 โดย E30 1J (ที่...เสร็จเสียที)

25. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    วันอาทิตย์ตื่นมา8โมงโทรหาพี่หมี พี่หมีไม่รับสงสัยไม่ตื่น เดี๋ยวแกคงโทรกลับ..... ตอนบ่ายพี่หมีโทรมาบอกจะกลับกันแล้ว....เศร้า. อดไปอุตส่าห์ตื่นแต่เช้า

26. Super Colt

2,980
    11
    0
    แหม..... มึงอย่ามาอ้างพี่ เด๋วแฉ พยานเยอะนะเว้ยยยย :D

27. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    แล้วทำไมมึงไม่โทรหากูว๊ะ บอกให้โทรมา กูเลยไม่ได้ไปเหมือนกันเลย
    .

28. am_dah

am_dah New Member Member

3
    0
    0
    ใครไม่มา ไม่ต้องซีเรียส ค่ะ เพราะว่า

หนู กะ พี่มัส แต่งงานครั้งเดียว!
    :rolleyes:

29. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ... ยินดีด้วยครับ

30. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    ต้องให้ไอ้มัดมายืนยัน:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้