ราคาหน้าตัดศอก 623

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย tanakhon, 7 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tanakhon

tanakhon New Member Member

73
    0
    0
    ไปเจอหน้าตัดศอกมา 4 อัน ขายอยู่ 10000 ไม่มีหม้อน้ำ กับ 12000 อันนี้ครบๆ สวยปิ้ง แพงไปไหมครับ จิงๆผมอยากเปลี่ยนแค่ไฟหน้ากับกันชนเท่านั้นเอง แต่ถ้าแยกสองอย่างนี้ 8000 ไม่รู้จะเอาไงดี ไคมีร้านที่ถูกกว่านี้บ้างครับ
    ผมจำชื่อร้านไม่ได้ครับแถวๆบางกรวย เค้ามีของ Rover เข้ามาเยอะครับสภาพสวยๆทั้งนั้น

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    มีรุปมั้ยครับ !!! ว่าได้อะไร บ้าง !!!

3. เอม

เอม New Member Member

13
    0
    0
    ขอเบอร์เจ้าของร้านที่มีอะไหล่rover หน่อยครับ

4. tanakhon

73
    0
    0
    ของที่ได้มาก็มี กันชนหน้า ไฟ อันนี้ผมใช้ ที่เหลืออยู่ก็ แผงหน้าเต็มๆ หม้อน้ำพร้อมพัดลม รังผึ้งแอร์สวยๆ กระปุกปัดน้ำฝน แอร์บ็อก แช็นเซอร์ด้านหน้าทังหมดครับ ใครขาดอะไรโทรมาหาได้ครับ เบอร์โทรร้านผมไม่ได้ขอมาจิงๆคับเดี๋ยวเข้าไปอีกทีจะลงบอกให้ครับ ส่วนพิกัดร้านมาจากสะพานพระราม5 ลงสะพานมาเข้าคู่ขนานมาจนเจอสี่แยกไฟแดงเลี้ยวขวา ประมาณ 200 ม.ร้านอยู่ขวามือ ร้านนี้มีแต่หน้าตัดศอก มีทุกสีครับ ประมาณ 5 หน้า หรือขับเข้าไปอีกเรื่อยๆ ร้านเชียงกงช้ายมือ ร้านแรกที่เจอน่ะคับ อาจเข้าไปลึกหน่อย ร้านนี้มี พาร์ตนอกแทบทุกชิ้น สวยๆเลยครับ สีเขียวสีเดียว โดยเฉพาะ หน้าตัด สวยมาก มีลิ้นหน้าแท้ๆติดมาด้วย รู้สึกว่าราคาประมาณ 14000 ครับ แต่สวย ไปไม่ถูกก็โทรมาถามผมได้ครับ 0897227471 จอม ครับ

5. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีครับ !!!

6. คุณจอมผมสนใจไฟหน้าฝั่งคนขับครับ...
    ไม่รู้ว่าไฟหน้าของคุณจอม (เดิม) ยังสมบูรณ์หรือเปล่าครับ

7. tanakhon

73
    0
    0
    ของผมไม่ค่อยดีเท่าไรแล้วคับ แต่ถ้าจะเอาผมพอจะมีครับสวยๆ อยู่ดวงล่ะ 2000 ครับ มีอยู่ข้างขวาพอดี แต่ถ้าจะเอาเป็นคู่จะแพงกว่านี้ประมาณ 500 ครับ ถ้าหาข้างขวามีเศษอยู่พอดี เลยถูกครับ

8. nopsss

nopsss New Member Member

57
    0
    0
    คุณ จอม ครับ......ผมสนใจรังผึ้งแอร์ ครับ ขอทราบราคาด้วยครับ...

9. tanakhon

73
    0
    0
    ผมก็ไม่ทราบราคาในท้องตลาดน่ะครับเอาเป็นว่าช่วยๆแชร์ค่าหน้าตัดไป ซัก 2000 พอใหวไหม

10. ผมสนใจครับ..."ถ้าจะเอาผมพอจะมีครับสวย ๆ อยู่ดวงล่ะ 2,000 ครับ" ประโยคนี้หมายถึงไฟหน้าของคุณจอมเองหรือมีร้านแนะนำครับ
    แล้วที่บอกว่า "ถ้าจะเอาเป็นคู่จะแพงกว่านี้ประมาณ 500 ครับ" หมายถึงว่า ถ้าผมซื้อเป็นคู่จะราคา 2,500.-บาท ใช้เปล่าครับ??
    ผมเข้าใจถูกหรือเปล่าครับ...

11. tanakhon

73
    0
    0

12.  
  13. tanakhon

73
    0
    0
    คุณ popอยู่แถวไหนครับ เดียวผมหยิบติดมือมาก่อนก็ได้ครับ วันไหนสะดวกก็บอกล่ะกันจะได้มาดูครับ ผมอยู่ รพ.ยันฮีครับ แถวๆ สะพานพระราม 7

14. ผมประจำอยู่...จ.เพชรบุรี ครับ
    ถ้าเข้ากรุงเทพฯ ก็นอนบ้าน หมู่บ้านร่มรื่น ตลิ่งชันครับ
    ไงไว้นัดเจอกันครับ...เร็ว ๆ นี้ ผมมีเรื่องต้องเข้ากรุงเทพฯพบดี
    ผมมีเบอร์คุณจอมแล้วครับไว้โทรนัดก่อนครับ

15. pakachai

pakachai New Member Member

6
    0
    1
    ไม่ทราบว่า ตัดสินใจหรือยังครับพอดีอยากได้ตราโลโก้ที่กระจังหน้า หรือจะให้เหมาทั้งกระจังหน้าก็ได้ครับ

16. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    โลโก็ผมมีเก็บไว้ครับทั้งหน้าและหลัง 0802099231

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้