ช่วยแนะนำร้านหุ้มเคฟล่า หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย sparco_si, 6 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sparco_si

sparco_si New Member Member

6
    0
    0
    คือผมอยู่แถวลาดพร้าวอ่ะคับ
    พอดีไม่รู้มีผู้หวังดีที่ไหน ทำฝากระโปรงเป็นรอยอ่ะคับ ไม่รู้ตั้งใจ หรือไม่ตั้งใจ ไม่รู้มัน... ( ซวยจิงๆ )
    เลยอยากขอคำแนะนำร้านทำเคฟล่าหน่อยอ่ะคับ เอาแบบเนียนๆเลย
    มีร้านไหนบ้าง .... แล้วราคาฝากระโปรงหน้า ประมาณเท่าไหร่ครับ
    หรือจะทำสี อันไหนจะดีกว่าครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    เป็นรอยแบบไหนคับขอดูรูปหน่อย แตกหักหรือป่าว

3. sparco_si

6
    0
    0
    เป็นรอยเหมือนโดนอะไร กรีดหรือ ข่วนอ่ะคับ แบบเข้าเนื้อเห็นเลยอ่ะคับ เซงๆสูดอ่ะ ยาวประมาณคืบนึ่ง

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    รบกวนถ่ายรูปให้ดูหน่อยคับ ผมว่าซ่อมได้คับ ^^

5. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ของผมเคยมีน้องหมา ขึ้นไปเล่นบนฝากระโปรง เอาครีมลบรอย ก็ออกไปเยอะครับ

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มีหลายที่ครับ แต่ผมแนะนำ มอนซ่าช๊อบครับ แถวสำโรงครับ

7. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    Monza shop อีกเสียงครับ โทรไปสอบถามดูได้เลยครับ ^^

8. sparco_si

6
    0
    0
    งั้นขอเบอร์ ที่ร้านหน่อยครับ
    ขอบคุณคร้าบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้