ใครทราบราคาล้อ Honda ลาย EP3 บ้างครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย samae14, 8 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. samae14

samae14 New Member Member

55
    0
    0
    เค้าซื้อขายกันอยู่เท่าไหร่คับ ขนาด 16 นิ้วน่ะครับ เบิกศุนย์มา น่าจะเป็นล้อไทยนะครับ ไม่แน่ใจเหมือนกัน

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมว่าถ้าล้อเบิกร้านในไทย วงนึงก็น่าจะไม่เกิน 5000 นะครับ ถ้าเป็นมือสองยุ่น ชุดนึงก็น่าจะ หมื่น-หมื่นก่านะครับ ราคานี่ผมคาดเดาเอานะ

3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    16 นิ้ว 4/100 ล้อหายาก ค่านิยมเหมือนล้อ RX มือสองถ้ามีปล่อยก็คงหมื่นกลางๆ แต่ปัญหาคือ คนมีไม่ปล่อย คนหาก็หาไป ถ้าเจอตามท้องถนนต้องขับตามแล้วขอซื้อเลยครับ ^ ^

4. samae14

samae14 New Member Member

55
    0
    0
    ขอบคุณทุกความเห็นครับ พอดีมันติดมากับรถผม ตอนแรกว่าจะเปลี่ยนเป็นล้อออฟลึกๆ เลยไปร้านตีราคา เค้าให้ทั้งชุดแค่ 7,000 ส่วนตัวผมเห็นว่ามันน่าจะมีราคามากกว่านั้น เลยมาลองถามดู พอได้ยินอย่างนี้ ว่าเป็นของหายาก ก็เปลี่ยนใจไม่ปล่อยดีกว่าครับ ขอถามอีกอย่าง ล้อชุดนี้มันเป็นสีเทา ผมว่ามันทำให้รถสีดำดูเก่าๆ ถ้าผมจะเปลี่ยนเป็นสีขาวมันจะเสียของมั๊ยครับ ถามถึงเรื่องความนิยมน่ะครับ

5. DumDum

DumDum New Member Member

132
    1
    0
    อย่าทำสีครับ ใส่ให้เบื่อ เอาไปขายได้อย่างต่ำ 15000 ถ้าสภาพดีนะ

6. My ways

My ways New Member Member

61
    0
    0
    สวยนะคับ ล้อลายนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้