ตอนนี้ใครมีข้อแนะนำเกี่ยวกับหลังคา T-Bar บ้างอ่าค้าบบ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย NeXer, 16 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    คือแบบว่าหลังจากหายหน้าหายตาไปนานมากกกก มีทติ้งก็แทบจะไม่ได้ไปเลยครับ ส่วนหลังๆมาก็ไม่ได้ไปเลยสักครั้ง สาเหตุหนึ่งคือแบบว่าเจ้า nx ของผมมันทรุดโทรมลงไปมากๆๆๆครับ สีแตกรอบคันแล้ว ตอนนี้ก็เลยถึงวาระที่จะได้เข้าไปทำสีใหม่รอบคันสักกะทีครับ
    เลยตัดสินใจว่า ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ทำทั้งที ถ้าไม่เปลี่ยนหลังคาเป็น T-Bar เลย เดี๋ยวไอ้ตัวหลังคาเดิมที่ปะผุมา ก็อาจจะขึ้นเม็ดผดอีก
    ผมเลยอยากจะหาข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับไอ้เจ้า T-Bar ที่จะใส่เข้าไปเพิ่มอ่ะครับ สิ่งที่อยากจะสอบถามพี่ๆในคลับ มีดังนี้คร้าบบบ

1. T-Bar ราคาเท่าไหร่ ณ ตอนนี้อ่าคับ
    2. จำเป็นต้องติดตั้งที่ร้านเฉพาะเลยมั้ยครับ หรือว่าที่ไหนก็ใส่ได้ครับ
    3. ราคาเบ็ดเสร็จ ทั้งค่าของ + ค่าแรง มันจะตกประมาณเท่าไหร่เหรอคับ

ที่อยากจะรบกวนก็มีประมาณนี้อ่าคับ ถ้าพี่ๆคนไหน รู้จักร้านไหนที่เชี่ยวเกี่ยวกับ T-Bar เป็นพิเศษก็บอกกันได้นะคร้าบ

ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบบ ^^

2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    หาเผื่อบ้างนะครับ

3. safelot_NX

safelot_NX New Member Member

41
    0
    0
    หาได้บอกกานมั่งน้าๆๆๆ

4. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    แวะมาบอกว่ายังหาไม่ได้เลยครับ

5. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    ชอบด้วยคนครับ

6. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ถ้าเจอจะบอกนะครับ แต่ตอนนี้บอกได้เลยว่าเตรียมเงินไว้ 20k สำหรับหลังคา+10kค่าติดตั้งทำสีครับ
    ถ้าเจอปุ๊บต้องซื้อปั๊บเลยครับ

7. NeXer

235
    1
    0
    เหอๆๆ สงสัยจาหมดหวังซะละงานนี้ ^^
    คิดถึงทู้กคนนะคร้าบ ไว้รถเสร็จ จะไปมีทติ้งนะครับ

8. safelot_NX

safelot_NX New Member Member

41
    0
    0
    หาเจอในไทยก็บอกมั่งนะครับ แต่ที่รู้ถ้าใครไปออสเตเรียก็หามาเพื่อบ้างได้ข่าวมาว่าที่โน้นมีเยอะ

9. NeXer

235
    1
    0
    รับทราบค้าบผม ^^ ว่าแต่จะฝากครายหิ้วมาดีล่ะเนี่ย เหอๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้