สายเบรกมือขาด ช่วยแนะที

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย GoLf >> MR", 3 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    อยู่ๆดึงแล้วขาดคามือเลย มันมีรหัสไหมครับ หรือเอาไปเข้าสายใหม่ กูรุช่วยที
    ตอนนี้จะจอดต้องเข้าเกียร์ ทิ้งไว้แต่ลืมเกียร์ว่างทุกที จะชนหลายครั่งละ

2. ขาดตรงไหน ใน set มันจะมี 3 เส้นนะ

ยาว 2 เส้น ไปที่ล้อหลังแต่ละล้อ

สั้น 1 เส้น ตรงที่ออกจากด้ามเบรคมือช่วงแรกๆ

มือสองสั่งจากอังกฤษได้ เบิกใหม่บ้านเราก็น่าจะได้แต่ไม่รู้ต้องรอนานรึป่าว หรือโทรปรึกษาพี่หนุ่ม CS ก่อนก็ได้ ถามเฉยๆ ไม่ทำก็ไม่เห็นเป็นไร ผมโทรอยู่บ่อยๆ 555

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ระรานชาวบ้านเค้าตลอดอะ คุณบุคคลทั่วไป 55555

คุณกอล์ฟเอาไปดริฟมาแน่เลย อิอิอิอิ

4. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    ขอบคุนครับ เด๋วลองรื้อดูก่อนแต่สงใสต้องเอาไปเข้าสายใหม่เอง อยู่ตจว แถมหยุดแต่วันาทิตย์ร้านก็ปิดกันหมด

ร้านพี่หนุ่มปิดเปล่าวันอาทิตย์

5. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ปิดครับ

แต่โทรได้ครับ

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ผ่านไปวรจักรมา ราคาเส้นสั้นตรงแถวเบรคมือ เบิกใหม่ สั่งยี่ปุ่น 15xx รอของ 45 วัน ครับ

7. งานการไม่ทำ เที่ยวตระเวณหาอะไหล่............

8. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เค้าทำงานกลางคืนครับ 55555

อ่อ ผู้ชาย กลางคืน นี่เอง

555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้