ช่วยด้วย ปัดน้ำฝนหลังไม่ทำงาน

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Alphajet, 2 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alphajet

Alphajet New Member Member

5
    0
    0
    ช่างบอกว่า กล่องควบคุม อาจจะเสีย (ตัวในภาพ)
    ถ้าเสียจริง หาของได้ที่ไหน หรือ มีอะไหล่ทดแทน หรือเปล่า
    ขอบคุณครับ:sad:

2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    เช็คมอเตอร์หลังยังครับ ใช้ของB13และNVแวนครับ

3. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ของผมไม่ได้ปัดมาเป็นปีแล้วมั้งนะ ^^ ไม่รู้ยังใช้ได้อยู่หรือเปล่า
    แบบว่าเวลาปัดแล้วมันสีกับสติ๊กเกอร์ ที่ติดกระจกหลังอ่ะครับ
    เลยไม่ปัดมันซะเลย มีไว้เท่ห์ๆอย่างงั้นแหละ

4. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    สงสัยใบปัดของโจ๋ จะยาวเกิน 21-22นิ้ว เลยปัดโดน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้